Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ ตายตอนอายุเท่าไหร่กันแน่

หน้า: << < (3/13) > >>

Augustz:

ผมขอถามหน่อยว่า

1.ใครบอกคุณว่านางาโตะมี4ธาตุ
2.ตอนเด็กของนางาโตะตอนไหนหรอคับที่ตามันกลับเปนตาปกติ

แล้วก้ เรื่องเหตุผลที่จะเอาเนตรไปให้นางาโตะ  นางาโตะเกิดมาใช่ช่วงสงครามพอดีน่ะคับ
คงจะเกลียดสงครามพอๆกับอิจจี้ เพราะงั้นเลยใช้ประโยชน์จากตรงนี้มากกว่า แบบว่า ให้ใช้พลังของสังสาระ
ทำให้โลกนินจามีแต่สันติภาพ แต่จิงๆเปนเพียง โดนโทบิกับมาดาระหลอกใช้

ปล.เหตุผลของนางาโตะ ผมเดาเอานะ *glad*

panuwatphai:

เด็กธรรมดา ที่ไหน เด็กจากตระกูล อุสึมากิ ตากหาก ครับ โทบิ มันรู้ถึง จุดนี้  *number1*

มั่วโปรดอภัย *glad*

bignaja123:

--- อ้างจาก: namkham ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 12:00:38 ---ผมว่ามาดาระไม่ไช่คนไห้เนตรแก่ นางาโตะ ครับ เพราะ
1.นางาโตะมีธาตุทั้ง4 ถ้าเอาเนตรมาไส่ไม่น่าจะมีได้
2.ถ้าเอาเนตรมาไส่ไห้มันคงเหนเปนเนตรสังสาระอยู่ตลอดเหมือนเนตรวงแหวนของคาคาชิ แต่ตอนนางาโตะเดกมันยังกลับคืนสภาพเลย
3.ทำไมมาดาระต้องเอาไส่ไห้นางาโตะด้วยทั้งๆที่ ตอนแรกนางาโตะเปนแค่เดกธรรมดา แถมยังไม่เรียนโรงเรียนนินจาด้วยซ้ำ ทำไมมาดาระไม่ไปฝากไว้ที่อื่นอีกอย่างมาดาระมีเหตุจำเปนไรที่ต้องควักตาตัวเองไปฝากไว้ที่อื่น หรือโทบิเอาไปควักไปฝากไว้ เปนไปไม่ได้อีกเพราะ มันดูดเกบไว้ไนตัวมันยังจะปลอดภัยก่าเหมือนเนตรวงแหวนที่มันเกบไว้มากมาย

--- End quote ---

มาอีกแล้ว การวิเคราะห์แบบจับต้นชนปลายไม่ได้   ถามจิงเหอะครับ อ่านหรือดูนารูโตะเวอชั่นไหนมาเนี่ย ทำไมข้อมูลมันถึงได้ แตกต่างจากคนอื่นเหลือเกิน

ทุกกระทู้เลยสินะ

นางาโตะมีสี่ธาตุ บอกไว้ตอนไหนหรอ  *disappoint*      นางาโตะ ตาเปนปกติ   มีด้วยหรอ  เอามาแปะหน่อย  *disappoint*

เดวก้อเทวิสุริยา ร้อนกว่าดวงอาทิตย์สองเท่าหรอก  *haha* *haha*

ปล.ผมละเพลียกะคุณจิงๆ  *disappoint*   

Augustz:

คุณลองหาหนังสือมาอ่านดูนะคับ  ก่อนหน้าที่พ่อแม่มันจะโดนฆ่า

ตามันปิดผมไว้ตลอด  ไม่มีใครเหนเลยว่ามันเปนตาปกติ หรือเปนสังสาระตั้งแต่แรก  หัดหาข้อมูลมาดีๆก่อนจะเถียงนะคับ

ในหนังสือก้ไม่มีบอกคับ ว่านางาโตะมี4ธาตุ นางาโตะมันเปนใคร ขนาดมูที่เปนขีดจำกัดสายเลือดเฉพาะ ยังมีแค่3ธาตุเลย

คุณเนี่ย  ไร้สาระจิงๆเลย  มั่วได้โล่อ่ะ  *number1* *number1* *number1*

bignaja123:

นางาโตะ ใช้วิชาได้ ทุกธาตุจิงตอนฝึกกับจิไรยะ  แต่มันมากจาก เนตรสังสาระ

ไม่ได้มาจากคุณสมบัติที่ตัวนางาโตะ ซะหน่อย  มั่วๆมาก 

หน้า: << < (3/13) > >>

Go to full version