Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ ตายตอนอายุเท่าไหร่กันแน่

หน้า: << < (2/13) > >>

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 23:08:29 ---ผมก้เข้าใจผิดมาตั้งนาน นึกว่าเปนคาถาของมันซะอีก

เพราะตอนสงครามโตะบอกว่า ถ้าสึนาเดะคลายผนึกที่หน้าผากจะทำให้มันแก่ลง

ผมก้คิดว่ามันเปนคาถาซะอีก  ขอบคุณท่านเจที่ชี้แนะคับ *number1*

--- End quote ---

เห่ย อาจจะเป็นคาถาของซึนาเดะจริงๆก็ได้ ส่วนความสามารถของเซ็นจูก็อีกเรื่องนึง อย่าพึ่งเชื่อผมสิ  *rip*

Augustz:

ก้เรื่องนารูโตะ ผมรุ้น้อยกว่าท่านเจนิคับ  แล้วผมก้เชื่อคนง่ายซะด้วย  ^^

kampagank:

คาบูโตะเเมร่งร่วมมือกันกับ โทบิ
naruto vs sasuke batalha final(naruto vs sasuke final battle)

bignaja123:

ข้างบน จะโพสไปทุกระทู้เพื่อ  เห็นหลายทีละ  *disappoint*

ผมว่า น่าจะเป็นคาถาเฉพาะของซึนาเดะ ครับ  ที่ไม่แก่เนี่ย   

แต่เรื่องนี้ ทำให้รู้ว่า   ผู้หญิงแก่เร็วกว่าผู้ชายเยอะมาก     ซึนาเดะ เหี่ยวยังกะย่าโจ ในขณะี่จิไรยะ ดูไม่ค่อยแก่เท่าไหร่เลย  *haha* *haha*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

เอาจากตอนสู้กับรุ่นหนื่งมาน่ะครับ ผ่านมาประมาร 80 ปีใช่ไม่

ตอนนั้นมาดาระ กับ รุ่นหนื่ง อายุน้าจะประมาร 25-30 ตอนสู้กันเพราะยังหนุ่มอยู่ครับ เพราะดูไม่แก่เท่าไร

ตอนสงครามนินจาครั้งที่สาม พวกจิไรยะ สึนาเดะ โอโร น้าจะอายุประมาร 20-25 พวกนางาโตะ อายุน้าจะ 9-10 ปี

เดาๆดูแล้ว มาดาระน้าจะตายตอนอายุประมาร 94-99 ปี น้าจะประมารนี้ไม่งั้นก็ไม่รู้จัก นางาโตะแน่ ถ้าต่ำกว่านี้นางาโตะเกีดไม่ทันครับ

เดามั่วเอาเด้อครับ

หน้า: << < (2/13) > >>

Go to full version