Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ ตายตอนอายุเท่าไหร่กันแน่

หน้า: << < (10/13) > >>

Augustz:

ก้ตอนไปหาพวกจิไรยะ ยาฮิโกะเปนคนเข้าไปคนเดียวไม่ใช่เรอะ

นางาโตะขี้อาย เลยรออยุ่ข้างนอก  หรือผมจะตาฝาดหว่า  - -

Augustz:

เออวะแฮะ  จำไม่ได้  ^^

แต่ผมมันปิดตาตลอดอ่ะคับ  แล้วก้ยังไม่มีบอกว่านางาโตะเคยเปนตาธรรมดาจิงๆ ผมเลยยัง งงอยุ่

แต่ว่าคงไม่มีการย้อนอดีตของนางาโตะแล้วอ่ะคับ  มันโดนผนึกลงดาบไปอีกรอบละ

เถียงกันให้ตายคงไม่มีบอกพวกเราแล้วล่ะคับ  คงต้องไปถาม จารย์มาซาชิที่ญี่ปุ่นอ่ะคับ 

bignaja123:

ผมอ่านมันก้อยังไม่ใช่ประเด็นที่บอกได้ว่าเป็นตาปกติ ถ้ามันมีตาปกจิ คนเขียนเค้าจะเขียนให้มองไม่เห็นทำไม

ที่โอโรบอกจะค่า ก้อไม่ได้เกี่ยวกับ มีเนตรหรือไม่มีเนตรเลย

มันแค่ เห็นว่าเป็นเด็กกำพร้า หลงทางตามสงคราม

มันก้อไม่อยากปล่อยให้เผชิญชะตากรรมลำบาก  สู้ค่าให้ตายตอนนี้เด็กๆ พวกนี้ยังจะสบายซะกว่า ก้อแค่นั้นเอง 

ตีความง่ายจะตาย  ไม่เห็นมีประเด็นอะไรตรงไหนหน้าที่คุณเอามาอ้างอ่ะ  *disappoint* *disappoint*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ย้อยอดีต นางาโตะน่ะไม่สำคัญแล้ว ต้องของ มาดาระ เราได็รู้ทุกอย่างแน่
ไม่ว่าเรี่องเชลที่เถียงกัน ใครคือโทบิ เอาเนตให้นางาโตะอ่ะป่าว(หมายถึงถ้ามาดาระ สอนวิชาเนต หรือ มอบเนตให้ นางาโตะ โทบิก็โกหกครับ)

Augustz:

มาดาระสอนวิชาเนตร ผมว่ายากหน่อย  แต่ถ้ามาดาระให้เนตรเองล่ะ พอได้อยุ่

หน้า: << < (10/13) > >>

Go to full version