หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าบากี้เก่งขึ้น จะสู้กับลอว์ได้ไหมอ่ะึครับ  (อ่าน 29915 ครั้ง)

Merry

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ถ้าบากี้เก่งขึ้น จะสู้กับลอว์ได้ไหมอ่ะึครับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 00:35:33 »
สู้ได้ . . กับ ได้สู้ มัน เหมือนกันป่าวหว่า 55

ส่วนตัวคิดว่า สู้ได้ แต่ไม่ชนะ ขนาด สโมคเกอร์ ยัง . . เลย

จริง อยู่ที่ ฟันไม่ได้ แต่ถ้าโดนเอา หัวใจไปละ :D

( ลอว์ ตอนนี้ เหมือนจะมีท่า เด็ด ไอตรง ควักใจ เนี้ยแหละ  . . นี้มัน ATM เออรัก เออเร่อ หรือป่าว  นะ 555 )

susieza

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ถ้าบากี้เก่งขึ้น จะสู้กับลอว์ได้ไหมอ่ะึครับ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 08:42:23 »
เราว่าบากี้อาจจะอัพเกรดตัวเอง เช่นแยกส่วนได้ไกลขึ้นมากๆ แบบรูมของลอว์ ก็ได้นะคับ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 09:34:59 »
เราว่าบากี้อาจจะอัพเกรดตัวเอง เช่นแยกส่วนได้ไกลขึ้นมากๆ แบบรูมของลอว์ ก็ได้นะคับ

บากี้มันยกระดับตัวเองได้ตั้งแต่ในอิมเพลดาวน์แล้วล่ะครับ แต่ตัวมันเองยังไม่รู้ตัวซักเท่าไหร่ *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

marakak

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 10:56:29 »

บากี้มันยกระดับตัวเองได้ตั้งแต่ในอิมเพลดาวน์แล้วล่ะครับ แต่ตัวมันเองยังไม่รู้ตัวซักเท่าไหร่ *dead*
บากี้ เกียร์ 2  *attack* *number1*
การจากลาคือการเริ่มต้นใหม่

hwansang

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 11:09:34 »
เอ่อ..คู่นี้เราว่าสูสีนะ พลังมันชนกันอ่ะ

ในขณะที่ลอว์ฟันได้ทุกอย่างแต่บากี้ก็มีพลังที่ทำให้ถูกฟันก็ไม่ตาย....

คู่นี้น่าสนวุ้ย =.,=