Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดูลูกของ นารูโตะ กับ ฮินาตะ น่ารักๆ 18+

หน้า: << < (4/12) > >>

kyo:

ตอนฮินาตะสู้กะเพนแล้วซากูระรักษาให้ นมหยั่งกะภูเขาไฟ ใครว่าฮินาตะกระดานโต้คลื่นเถียงใจขาดเลยครับ *้ั์block*

TheEterNalEgo:

ผมอยากเหนลูกของ เกะจัง เลย ผมว่าน่าจะได้กะ ซากุระ นะ แหละ เพราะ ว่าเกะมันเคยอยุ่วทีมเดียวกะ ซากุระน่าจะผูกพันมากกว่า อิโนะหรือคาริน อิโนะเลยไม่น่าเปนไปได้ ส่วนคารินนี่ ก้อน่าจะแค้นซาสึเกะมากนะ (แบบว่าคารินมัน2อารมอ่ะ)      แต่ผมว่าลูกเกะออกมาต้องโหดแน่ๆเลย พลังช้าง กะ เนตรวงแหวน หุ หุ ห  *hoho*

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 21:13:02 ---ฮินาตะ ตอนนี้ก้ไม่เล็กแล้วนะคับ  ไม่เชื่อดูสิ 

บึ้มๆเลย  เหนมั้ยยย ^^

--- End quote ---

จะไม่บึ้มได้ไงหละครับ ก็ผมเป็นคนวาดเอง *haha*

Augustz:

อ้าววว  ท่าน sattkon เปนคนวาดเองรึเนี่ย

ถ้าอย่างงั้น ช่วยวาด เท็น เท็น แนวนี้ให้ผมดูที  *nude* *nude* *nude*

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 13:42:17 ---อ้าววว  ท่าน sattkon เปนคนวาดเองรึเนี่ย

ถ้าอย่างงั้น ช่วยวาด เท็น เท็น แนวนี้ให้ผมดูที  *nude* *nude* *nude*

--- End quote ---

ผมล้อเล่นครับ *hoho* แต่อยากให้ผมวาดเลย เกร็งว่าเดี๋ยวเจ้าของเว็บจาเสริม 20+ ห้อยท้ายหลังหัวทู้ นารูโตะ *haha*

หน้า: << < (4/12) > >>

Go to full version