Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบสัญลักษณ์ของกลุ่มไหนมากที่สุดคับและคิดว่าสัญลักษณ์ของกลุ่มไหนเท่ที่สุด

หน้า: << < (9/10) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 00:04:42 ---มุขนี้ น่ารักมาก  ถ้าคุณเชอวา ไม่ว่าผมจะขอก๊อปไปเล่นจั๊กน้อยย  *hoho* *hoho*

--- End quote ---
ก็อปไปเล่นที่ไหนเหรอคะ ท่านกัส *haha*

Sherva:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 00:04:42 ---มุขนี้ น่ารักมาก  ถ้าคุณเชอวา ไม่ว่าผมจะขอก๊อปไปเล่นจั๊กน้อยย  *hoho* *hoho*

ก้อปไปเลย ค่ะ เราก็ไปก้อปเขามาอีกที 5555  *hoho* *hoho* สนับสนุน ให้ทุกๆคนมีความรัก  *love* *love*

สรุป
--- อ้างจาก: DEMON-HAFT ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 23:43:49 ---ธงลอว์มันเป็นรูปอะไรอ่ะ หัวกระโหลกหรอหรือแพนด้าแมน  *damage* *great*

สรุปเป็นรูปอะไร น่าจะหัวกะโหลกรึป่าว ???

Augustz:

เล่นกับสาวๆ ทั่วไปล่ะคับ

A : เธอๆ เราชอบเธอนะ

B : จิงหรอ  แล้วทำไมถึงชอบเราอ่ะ

A : .............................

B : มันคืออะไรหรอ

A : เราไม่ได้ชอบเธอจุดเดียวไง  เราชอบเธอหลายจุด

B : อร๊ายยยย  น่ารักอ่ะ เธอ

A : เท่านี้ก้เรียบร้อย  ^^

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 00:11:25 ---เล่นกับสาวๆ ทั่วไปล่ะคับ

A : เธอๆ เราชอบเธอนะ

B : จิงหรอ  แล้วทำไมถึงชอบเราอ่ะ

A : .............................

B : มันคืออะไรหรอ

A : เราไม่ได้ชอบเธอจุดเดียวไง  เราชอบเธอหลายจุด

B : อร๊ายยยย  น่ารักอ่ะ เธอ

A : เท่านี้ก้เรียบร้อย  ^^

สรุปก็คือ จะก็อปไปจีบสาวใช่มั้ยท่านกัส *haha*

Augustz:

แน๊นอลคร๊าฟฟฟฟ   จะให้ผมก๊อปไปจีบผุ้ชายด้วยกันเรอะ  *dead* *dead*

หน้า: << < (9/10) > >>

Go to full version