Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบสัญลักษณ์ของกลุ่มไหนมากที่สุดคับและคิดว่าสัญลักษณ์ของกลุ่มไหนเท่ที่สุด

หน้า: << < (8/10) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 23:46:17 ---ข้างบนกระทู้คุณน่ะ

--- End quote ---
ใช่ๆ *hoho*

DEMON-HAFT:

อ๋ออันนั้นรู้แล้วครับ แต่คือสงสัยว่ามันเป็นรูปตัวอะไรเชย ๆ T^T  *great* มุขนี้ไม่ผ่านสินะ  *disappoint*

Sherva:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 23:40:33 ---ผมเชื่อว่า หลายๆคน ไม่เก็ทน่ะคับ  ยังไง คุณเชอว่า ช่วยอธิบายที *haha* *haha*

อ่ะเนี่ย ธงของมัน   ชอบตรงไหน แถลงที *glad*

อ่าว งั้นหรอคะ  *disappoint* *disappoint*

งั้นขอแถลงเป็นสถานการ์ณละกันเผื่อจะเข้าใจมากขึ้น

บทสทนาผ่านแชทของ A กับ B ที่เป็นแฟนกัน

A:นี่ๆ B ทำไมเธอถึงชอบเราล่ะ ??
B: .........................
A : นี่เธอหมายความว่ายังไง นะฮ่ะ !!!!
B: ก็หมายความว่าเราไม่ได้ชอบเธอที่จุดๆเดียว แต่ชอบเธอที่หลายๆ จุด ไง
A: =////=

จบไปแล้วนะคะ หวังว่าท่านพี่กัส จะเข้าใจ  *haha* *haha* *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 23:53:40 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 23:40:33 ---ผมเชื่อว่า หลายๆคน ไม่เก็ทน่ะคับ  ยังไง คุณเชอว่า ช่วยอธิบายที *haha* *haha*

อ่ะเนี่ย ธงของมัน   ชอบตรงไหน แถลงที *glad*

อ่าว งั้นหรอคะ  *disappoint* *disappoint*

งั้นขอแถลงเป็นสถานการ์ณละกันเผื่อจะเข้าใจมากขึ้น

บทสทนาผ่านแชทของ A กับ B ที่เป็นแฟนกัน

A:นี่ๆ B ทำไมเธอถึงชอบเราล่ะ ??
B: .........................
A : นี่เธอหมายความว่ายังไง นะฮ่ะ !!!!
B: ก็หมายความว่าเราไม่ได้ชอบเธอที่จุดๆเดียว แต่ชอบเธอที่หลายๆ จุด ไง
A: =////=

จบไปแล้วนะคะ หวังว่าท่านพี่กัส จะเข้าใจ  *haha* *haha* *haha*

ตามนี้เจ้าค่า *hoho*

Augustz:

มุขนี้ น่ารักมาก  ถ้าคุณเชอวา ไม่ว่าผมจะขอก๊อปไปเล่นจั๊กน้อยย  *hoho* *hoho*

หน้า: << < (8/10) > >>

Go to full version