Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบสัญลักษณ์ของกลุ่มไหนมากที่สุดคับและคิดว่าสัญลักษณ์ของกลุ่มไหนเท่ที่สุด

หน้า: << < (7/10) > >>

artkub:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 21:16:00 ---ชอบธงพี่ลอว์ค่ะ เหตุ ผลเพราะชอบพี่ลอว์ <<<< เป็นเหตุผลที่ดีมาก  *hoho* *hoho* *hoho*

--- End quote ---
มีเหตุผลครับ[ตรงไหน]

Sherva:

--- อ้างจาก: artkub ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 22:59:19 ---ม
--- อ้างจาก: Sherva ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 21:16:00 ---ชอบธงพี่ลอว์ค่ะ เหตุ ผลเพราะชอบพี่ลอว์ <<<< เป็นเหตุผลที่ดีมาก  *hoho* *hoho* *hoho*

มีเหตุผลครับ[ตรงไหน]

ก็ตรงที่ .....................

เราไม่ได้ชอบธงพี่ลอว์ที่จุดๆเดียว แต่ชอบหลายๆจุด  *haha* *haha* *haha* *haha*

(มีใครเก็ทมุกเรามั้ยเนี่ยยย  *disappoint* *disappoint*)
เอาเป็นว่าเราชอบของเราละกันนะคะ  *great* *great* *great* *great*

Augustz:

ผมเชื่อว่า หลายๆคน ไม่เก็ทน่ะคับ  ยังไง คุณเชอว่า ช่วยอธิบายที *haha* *haha*

อ่ะเนี่ย ธงของมัน   ชอบตรงไหน แถลงที *glad*

DEMON-HAFT:

ธงลอว์มันเป็นรูปอะไรอ่ะ หัวกระโหลกหรอหรือแพนด้าแมน  *damage* *great*

Augustz:

ข้างบนกระทู้คุณน่ะ

หน้า: << < (7/10) > >>

Go to full version