Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบสัญลักษณ์ของกลุ่มไหนมากที่สุดคับและคิดว่าสัญลักษณ์ของกลุ่มไหนเท่ที่สุด

หน้า: << < (10/10)

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 23:53:40 ---อ่าว งั้นหรอคะ  *disappoint* *disappoint*

งั้นขอแถลงเป็นสถานการ์ณละกันเผื่อจะเข้าใจมากขึ้น

บทสทนาผ่านแชทของ A กับ B ที่เป็นแฟนกัน

A:นี่ๆ B ทำไมเธอถึงชอบเราล่ะ ??
B: .........................
A : นี่เธอหมายความว่ายังไง นะฮ่ะ !!!!
B: ก็หมายความว่าเราไม่ได้ชอบเธอที่จุดๆเดียว แต่ชอบเธอที่หลายๆ จุด ไง
A: =////=

จบไปแล้วนะคะ หวังว่าท่านพี่กัส จะเข้าใจ  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---

ขอคาราวะ 1 จอก  *้ั์drinktea*

มุขนี้ลึกซึ้งยิ่งนัก ขอยืมไปเล่นบ้างนะพี่สาว..

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 00:22:16 ---แน๊นอลคร๊าฟฟฟฟ   จะให้ผมก๊อปไปจีบผุ้ชายด้วยกันเรอะ  *dead* *dead*

เราคิดว่าจะก๊อปไปแชร์ ไม่ได้บอกว่าท่านกัสจะเอาไปจีบผู้ชายสักหน่อย *haha*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 19:56:17 ---
--- อ้างจาก: artkub ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 19:55:11 ---คือผมไม่ชอบหลอกหมายถึงผมหลอกเเต่จริงๆผมชอบ

แหม มีหลอกกันด้วย *hoho*

กระทู้เราล่อเป้าหรอนี่

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 00:22:16 ---แน๊นอลคร๊าฟฟฟฟ   จะให้ผมก๊อปไปจีบผุ้ชายด้วยกันเรอะ  *dead* *dead*

อ่าครับท่านกัสสุดยอดครับ

ท่านเชอว่าผมขอก๊อปด้วยคนนะครับแต่ไม่ไช่ในบอดนี้ครับจะไปไช้ที่อื่นครับห้าาาา

artkub:

*้ั์drinktea* *splash*

หน้า: << < (10/10)

Go to full version