Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าเรื่องของโทบิมันน่าเบื่อ

หน้า: (1/3) > >>

Augustz:

ผมขอถามความเหนของแต่ละคนนะคับ  ว่าแต่ละคน คิดว่าพลังของ10เปนยังไง

มีความสามารถอะไร และใช้ทำอะไรได้มั่ง  ส่วนตัวผมว่ามันใช้ได้เยอะมากกว่าสะกดคนทั้งโลกนะคับ

ดูจากการแบ่งสัตว์ออกมาเปน9ตัว แถม9หางยังมีจักระมหาศาลขนาดนั้นอีก คิดดูว่าถ้าเอามารวมกันได้  จะเปนยังไง

แล้วถ้าโตะได้เปนพลังสถิตย์ร่างของ10หาง เกะจะมีชะตากรรมยังไง ^^

kyo:

เรื่อง10หางเคยอ่านเจอว่าโทบิหรือไม่ก็เพนไม่แน่ใจคนไหนบอกไว้ว่า มีพลังขนาดทำลายแคว้นได้ทั้งแคว้นในพริบตา ประมาณว่าจะให้10หางทำลายแคว้นทั้งแคว้นให้คนเกิดความเกลียดชังหรือให้ก่อสงครามไรนี่แหละผมจำได้แค่นี้

bignaja123:

อันนั้น เพนเป็นคนพูด แล้วก้อไม่ได้หมายถึง สิบหางด้วย 

บอกแค่รวบรวมสัตว์หางเพื่อใช้เป็นอาวุธที่มีพลังทำลายแคว้นได้ เท่านั้น เอง *glad*

kyo:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 16:10:12 ---อันนั้น เพนเป็นคนพูด แล้วก้อไม่ได้หมายถึง สิบหางด้วย 

บอกแค่รวบรวมสัตว์หางเพื่อใช้เป็นอาวุธที่มีพลังทำลายแคว้นได้ เท่านั้น เอง *glad*

--- End quote ---
อ้าวหรอครับ คือมันก็ลืมๆอะครับสมองมันคิดแต่เรื่องโทบิ โทบิ เป็นใคร 5555 *disappoint*

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 15:04:36 ---ผมขอถามความเหนของแต่ละคนนะคับ  ว่าแต่ละคน คิดว่าพลังของ10เปนยังไง

มีความสามารถอะไร และใช้ทำอะไรได้มั่ง  ส่วนตัวผมว่ามันใช้ได้เยอะมากกว่าสะกดคนทั้งโลกนะคับ

ดูจากการแบ่งสัตว์ออกมาเปน9ตัว แถม9หางยังมีจักระมหาศาลขนาดนั้นอีก คิดดูว่าถ้าเอามารวมกันได้  จะเปนยังไง

แล้วถ้าโตะได้เปนพลังสถิตย์ร่างของ10หาง เกะจะมีชะตากรรมยังไง ^^

--- End quote ---

ถึงตอนนั้น เกะ ก้คงได้ ทั้งวิชา จาก อิจจี้ ทั้งเนตร สังหาระ ด้วยแล้วหละครับ *้ั์smoking*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version