Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่า หางเดี่ยว หายไปไหน

หน้า: << < (2/3) > >>

iTheStore:

อันนี้ผมก็สงสัยมานานแล้วเหมือนกันครับ และ ก็เคยถามไปนานแล้วว่าหางเดียวหายไปไหน อยู่ในตัวโทบิเองหรือเปล่า ... แต่มีคนบอกว่าหางเดียวอยู่ในเทวรูปมารนอกรีต ว่างั้นครับ .. แล้วมันจะยังอยู่ในเทวรูปมารนอกรีตจริงๆเหรอ

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 13:02:20 ---ไม่มีร่างให้เอาลงมั้งครับ *shock*

--- End quote ---

อาจจะเป็นแบบนั้นก็ได้ ความสามารถของเนตรสังสาระ จุได้แค่ 6 คน แถมพลังสถิตย์ร่าง (กาอาระ) ก็ไม่อยู่แล้วด้วย

bignaja123:

อันนี้นอกเรื่อง เห็นมีบอกหางเดี่ยว พลังน้อยสุด

ผมว่า    สัตว์หางทุกตัว น่าจะมีพลัง พอๆ กัน ยกเว้นเก้าหางที่มากี่สุดนะ  ไม่งั้นสึนะ ก้อน่าสงสารแย่  โดนยกหางเดี่ยวที่พลังน้อยสุดให้ ลำเอียงชัดๆ  *disappoint*

ปล.ความเห็นส่วนตัวนะ

Augustz:

หางเดี่ยว ผมว่าน้อยสุดจิงๆนะ 

เพราะว่า เก้าหางบอกว่า ถ้านับกันตามจำนวนหาง มันเก่งสุด

แปดหางบอก เพราะเปนงี้ไง ชูคาคุ ถึงได้เกลียดแก   

ผมว่ายังไงชูคาคุก้อ่อนสุดนะ  แต่ตอนเด็กมันน่ารักที่สุดเลย ^^

bignaja123:

ก้อเข้าใจครับ เก้าหางมันเป็นข้อยกเว้นจิงๆ

แต่ไม่เคยเห็นมันเทียบกับตัวอื่น    เอาตัวไหนมาเทียบกับเก้าหาง ก้อน้อยกว่าทั้งนั้นแหละครับ

ไม่งั้นแคว้นสึนะ ก้อแย่หนะสิครับ สัตว์หางของตัวเองด้วยพลังกว่า แคว้นอื่นถ้ามีสงคราม

ปล.ตอนเด็กนารักทุกคนอ่ะครับ เหมือนหมาบ้านผมเลย โตมายังมาแฮ่ ใส่ผมอีก เจ้าของแท้ๆ  *shock* *shock*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version