Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่า หางเดี่ยว หายไปไหน

หน้า: (1/3) > >>

Augustz:

โทบิโผล่มาหาโตะ พร้อมกับสัตว์หางและพลังสถิตย์ร่าง6คน

แล้ว ชูคาคุ ล่ะหายไปไหน หรือว่าโทบิจะผนึกไว้ในตัวมัน เพื่อใช้จักระของหางเดียวควบคุมร่างสถิตย์และใช้เนตรสังสาระ

จะว่าไป ตอนเข้าไปหาสัตว์หาง ก้ไม่เจอชูคาคุเหมือนกันนี่หว่า   ใครคิดยังไงบอกผมหน่อยน้า *glad*

juppy:

ตามความคิดหางเดวพลังน๊อยที่สุด ส่วนโทบิอาจจะคุมได๊แค่ 6 วิธีจึงไม่เอามาร่วมครับ

prince_devil:

ข้าพเจ้าก็สงสัยมานานเช่นกัน... *great*

sattkon:

อาจารย์เค้าคงลืมหนะครับ   ไม่จริง *้ั์shock2*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ไม่มีร่างให้เอาลงมั้งครับ *shock*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version