Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อยากจะรู้ว่าวิชานี้ คือวิชาอะไรหรอคับ

หน้า: (1/2) > >>

โจโฉลักหลับ:

http://www.cartooniverse.co.uk//mangaview/naruto_TH/1_489_15.html
อย่างที่กามะทาโร่ ได้บอกกับนารูโตะว่าสิ่งนี้จะช่วยให้ "ฝึกวิชานั้น" ได้สำเร็จ เพื่อนๆคิดว่า วิชานั้นของนารูโตะคือวิชาอะไร เเละนารูโตะฝึกสำเร็จหรือยังคับ
(ขออภัยด้วยผมโพสเป็นรูปภาพไม่เป็นอ่ะคับ) *glad*

Augustz:

ถ้าในคัมภีร์ล่ะก้  มันคือกุญแจสำหรับเปิดผนึกอ่ะคับ

โจโฉลักหลับ:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 22:05:42 ---ถ้าในคัมภีร์ล่ะก้  มันคือกุญแจสำหรับเปิดผนึกอ่ะคับ

--- End quote ---
ในคัมภีร์นี้คือกุญเเจที่จะปลดผนึกเก้าหางเเน่นอนครับ เเต่ที่เจ้ากบได้บอกนารูโตะว่า ถ้าได้พลังเก้าหางเเล้วจะช่วยให้ "ฝึกวิชานั้น" ได้สำเร็จ
ผมอยากรู้ว่าคือ วิชาอะไร อ่ะคับ

Augustz:

วิชานั้น  ถ้าไม่ใช่การควบคุมพลังของ9หาง ตามที่มินาโตะตั้งความหวังไว้

ก้น่าจะเปน กระสุนสัตว์หาง   แต่ส่วนตัวแล้ว คิดว่าเปนการควบคุมพลังของ9หางมากกว่า

BiiGzz:

เห็นจิไรยะห้ามไม่ให้ใช้ด้วย ... หรือจะเป็นวิชาวาปของรุ่น4  *shock*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version