Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรื่องของคาคาชิ ขอถามหน่อยนะครับ

หน้า: << < (4/5) > >>

kampagank:

บอดครับ คาคาชิไม่ได้ใช้บ่อย เเต่ใช้เเต่ละที่จะมีอาการครับ
เเต่ซาซึเกะนะ ใช้โครตบ่อย เลยต้องเปลี่ยนตา

juppy:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 00:38:24 ---บอดครับ คาคาชิไม่ได้ใช้บ่อย เเต่ใช้เเต่ละที่จะมีอาการครับ
เเต่ซาซึเกะนะ ใช้โครตบ่อย เลยต้องเปลี่ยนตา

--- End quote ---
ไม่บ่อยเหรอออ สู๊ทีไรไช่หมดก็อกทุกที (ตายรอบเพนด้วย)

ซ่วนเกะมันบทออกมาไม่บ่อยแต่มันไช่ ทีเดียว อย่าเข๊าไจผิด
 *rip*

คุยด้วยคน:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 15:35:18 ---นอกเรื่องหน่อยครับ สงสัยมานานแล้ว ทำไมประเทศไทย คนตาบอดต้องขายล็อตเตอร์รี่(บอกเอาเลขนู้นเลขนี้ดันหยิบถูกด้วยแหะ เมพขิงๆ)

อืม..น่าคิด เหมือนกันน่ะครับ
ไม่รู้หยิบถูกได้ไงแปลกจริงๆ  *shock*

juppy:

--- อ้างจาก: คุยด้วยคน ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 02:03:38 ---
--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 15:35:18 ---นอกเรื่องหน่อยครับ สงสัยมานานแล้ว ทำไมประเทศไทย คนตาบอดต้องขายล็อตเตอร์รี่(บอกเอาเลขนู้นเลขนี้ดันหยิบถูกด้วยแหะ เมพขิงๆ)

อืม..น่าคิด เหมือนกันน่ะครับ
ไม่รู้หยิบถูกได้ไงแปลกจริงๆ  *shock*

รู้ด้วยเราไห๊แบงค์ไรต๊องทอนแบงค์ไร *haha* *haha*

Augustz:

แล้วมันรุ้ด้วย ว่าแบงค์อะไรมันเกบไว้ตรงไหน

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version