หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของคาคาชิ ขอถามหน่อยนะครับ  (อ่าน 13340 ครั้ง)

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: เรื่องของคาคาชิ ขอถามหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 00:38:24 »
บอดครับ คาคาชิไม่ได้ใช้บ่อย เเต่ใช้เเต่ละที่จะมีอาการครับ
เเต่ซาซึเกะนะ ใช้โครตบ่อย เลยต้องเปลี่ยนตา

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
Re: เรื่องของคาคาชิ ขอถามหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 01:07:47 »
บอดครับ คาคาชิไม่ได้ใช้บ่อย เเต่ใช้เเต่ละที่จะมีอาการครับ
เเต่ซาซึเกะนะ ใช้โครตบ่อย เลยต้องเปลี่ยนตา
ไม่บ่อยเหรอออ สู๊ทีไรไช่หมดก็อกทุกที (ตายรอบเพนด้วย)

ซ่วนเกะมันบทออกมาไม่บ่อยแต่มันไช่ ทีเดียว อย่าเข๊าไจผิด
 *rip*
...............................................

คุยด้วยคน

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 02:03:38 »
นอกเรื่องหน่อยครับ สงสัยมานานแล้ว ทำไมประเทศไทย คนตาบอดต้องขายล็อตเตอร์รี่(บอกเอาเลขนู้นเลขนี้ดันหยิบถูกด้วยแหะ เมพขิงๆ)

อืม..น่าคิด เหมือนกันน่ะครับ
ไม่รู้หยิบถูกได้ไงแปลกจริงๆ  *shock*

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 02:06:55 »
นอกเรื่องหน่อยครับ สงสัยมานานแล้ว ทำไมประเทศไทย คนตาบอดต้องขายล็อตเตอร์รี่(บอกเอาเลขนู้นเลขนี้ดันหยิบถูกด้วยแหะ เมพขิงๆ)

อืม..น่าคิด เหมือนกันน่ะครับ
ไม่รู้หยิบถูกได้ไงแปลกจริงๆ  *shock*

รู้ด้วยเราไห๊แบงค์ไรต๊องทอนแบงค์ไร *haha* *haha*
...............................................

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 14:11:38 »
แล้วมันรุ้ด้วย ว่าแบงค์อะไรมันเกบไว้ตรงไหน

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 20:36:37 »
แล้วมันรุ้ด้วย ว่าแบงค์อะไรมันเกบไว้ตรงไหน
ใช่ๆ เราก็คิดเหมือนกัน *haha*