Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรื่องของคาคาชิ ขอถามหน่อยนะครับ

หน้า: << < (3/5) > >>

Vin D Sel:

อ้าว สีดำๆที่ไหลออกจากตานั่นเลือดหรอครับ หลงเข้าใจผิดคิดว่าน้ำมันเครื่องซะตั้งนาน *้ัิshy*

Augustz:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 14:41:16 ---อ้าว สีดำๆที่ไหลออกจากตานั่นเลือดหรอครับ หลงเข้าใจผิดคิดว่าน้ำมันเครื่องซะตั้งนาน *้ัิshy*

--- End quote ---

มนุษย์โลกไหน มีน้ำมันเครื่องไหลออกมาจากตาล่ะคับ ธ่อออ  *rip* *rip* *rip*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 15:08:50 ---
--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 14:41:16 ---อ้าว สีดำๆที่ไหลออกจากตานั่นเลือดหรอครับ หลงเข้าใจผิดคิดว่าน้ำมันเครื่องซะตั้งนาน *้ัิshy*

มนุษย์โลกไหน มีน้ำมันเครื่องไหลออกมาจากตาล่ะคับ ธ่อออ  *rip* *rip* *rip*

มนุษย์ที่ถูกดัดแปลงให้เป็นหุ่นยนต์ *hoho*

Jay_Jay:

ไม่น่าจะบอดนะครับ (ความรู้สึกล้วนๆ ไม่มีเหตุผล)  *great*

Vin D Sel:

นอกเรื่องหน่อยครับ สงสัยมานานแล้ว ทำไมประเทศไทย คนตาบอดต้องขายล็อตเตอร์รี่(บอกเอาเลขนู้นเลขนี้ดันหยิบถูกด้วยแหะ เมพขิงๆ)

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version