Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรื่องของคาคาชิ ขอถามหน่อยนะครับ

หน้า: (1/5) > >>

โจโฉลักหลับ:

คาคาชิใช้เนตรวงเเหวนกระจกเงาหมื่นบุฟผาบ่อยๆ
จะมีสิทธิ์ตาบอดเหมือน ซาสึเกะ กับ อิทาจิ ไหม ครับ

Augustz:

ผมว่า บอดนะคับ 

แบบว่า มันไม่ใช่เนตรนิรันดิ์ เพราะงั้นมันเลยไม่ใช้บ่อย ใช้เฉพาะเวลาจะต่อสู้ไม่ใช้พร่ำเพรื่ออ่ะคับ

bignaja123:

ไม่ใช่แค่บอดอย่างเดียว

ถึงขั้นเสียชีวิตเลยละครับ

สำหรับคาคาชิ *haha* *haha*

Vin D Sel:

ไม่น่าจะบอดนะ เพราะไม่ใช่ตามันเองตั้งแต่แรกแล้ว ผมไม่ได้เดานะ ผมมั่วเลยแหละ 5555+

juppy:

ผมว่าไม่บอด เพราะเนตรของคาคาชิ เป็นเนตรแบบพิเศษ ไม่เหมือนเนตรของ

ตัวละครอื่น เช่นไม่สามารถไช่ อ่านจันทรา เทวีสุริยา

แต่ใช่คาถาเคลื่อนมิติได๊แทน

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version