Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เป็นไปได้ไหมที่โทบิ คือ

หน้า: << < (5/5)

mint1458:

--- อ้างจาก: kyo ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 10:05:17 ---
--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 15:00:12 ---เดี๋ยวตอนต่อไป โอโรจิมารุมันหันมาพูดกับไอ้แว่นดำนั่นว่า "ว่าไงโทบิ เด็กคนนี้เหมาะจะพาเข้าแสงอุษาไหม"

คนอ่านตะลึงไปตามๆกัน

*haha*

--- End quote ---
555555555 ถ้าเปนแบบนี้จิงละฮาขี้แตก
แต่ว่ารู้สึกกาตูนเรื่องนี้ทำทุกๆคนเป็นโรคระแวงกันไปหมดเลยนะเห็นใครมาใหม่หน้าแปลกๆก็สงสัยว่าเป็นโทบิหมด ต้องโทษคนเขียนที่ไม่ยอมเฉลยสักที อย่าให้เจอนะอาจาร์ยมาซาชิ  *dead*

ใช่ ทำเอาหลายๆคนเป็นโรคระแวงจริงๆ *haha*

bignaja123:

ผมว่า ถ้า อ.มาซาชิ มาเห็น พวกเราเม้นกันคงขำ อ่ะครับ 

แบบ ประมาณว่า   แหม อ่านแล้ว คิดโน่น นี่ นั่น ว่าเป็นโทบิกัน     *shock*

อ.มาซาชิ  บอก  ตรูยังคิดไม่ออกเลยว่าจะให้โทบิเป็นใครดี *haha* *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 16:22:55 ---ผมว่า ถ้า อ.มาซาชิ มาเห็น พวกเราเม้นกันคงขำ อ่ะครับ 

แบบ ประมาณว่า   แหม อ่านแล้ว คิดโน่น นี่ นั่น ว่าเป็นโทบิกัน     *shock*

อ.มาซาชิ  บอก  ตรูยังคิดไม่ออกเลยว่าจะให้โทบิเป็นใครดี *haha* *haha*

ถ้าเป็นงี้จริงคงฮาแตก *haha*

หน้า: << < (5/5)

Go to full version