หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นไปได้ไหมที่โทบิ คือ  (อ่าน 13286 ครั้ง)

BlackHair-NaNa

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เป็นไปได้ไหมที่โทบิ คือ
« เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 18:36:31 »
เพื่อนๆคิดว่าจะเปนไปได้ไหมที่โทบิจะคือ ลูกน้องของดันโซไอคนที่ใส่แว่นดำที่ออกมาตอนล่าสุด

• *
Re: เป็นไปได้ไหมที่โทบิ คือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 18:41:58 »
ตัวละคร ดูลึกลับด้วยน่าจะมีอะไรรมากกว่านี้

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 18:49:15 »
เป็นไปได้ แต่ข้อมูลน้อยไปหน่อยนะ แม้แต่ชื่อยังไม่รู้จักเลย  *rip*

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 19:06:49 »
ที่มันใส่หน้ากากเพื่อปิดลายที่อยู่บนหน้าของมันรึป่าว 

และตอนล่าสุดที่ออกมา มันใส่แว่นดำไว้เพื่อปกปิดเนตรวแหวนไว้รึป่าว

Vin D Sel

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 20:25:52 »
ผมว่าเจ้าแว่นดำสักข้างปากมันเป็น....ตัวประกอบ!!!!

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 20:59:36 »
ผมว่า แม้แต่ จารย์มาซาชิเอง ก้ยังคิดหน้าตาของโทบิไม่ออกเหมือนกันแหละคับ *dontknow*

ไม่งั้น จารย์แกเฉลยไปนานแล้ว  ไม่ปล่อยให้เราเดาหรอก  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:06:28 »
แต่จากตอนที่ผ่านมาไอแว่นดำก็ดูลึกลับอยู่น่ะ แถมบทน้อยๆอย่างนี้น่าสงสัย

Augustz

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:10:14 »
มันไม่ใช่แค่ลึกลับ และบทน้อย   มันโผล่มาครั้งแรกด้วยมั้ง *haha* *haha* *haha* *haha*

wattahan645

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:37:02 »
 *haha*ผมว่าไอ้แว่นที่ว่่ากันนะมันน่าจะเป็นคนตระกูลอาบุราเมะที่ใช้แมลงมากกว่า(เดา)เพราะดันโซมีคนตระกูลอาบุราเมะเป็นคนติดตามอย่างตอนประชุมคาเงะ ผมเลยคิดว่าไม่น่าจะเป็นโทบินะครับ *hoho*

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:47:07 »
*haha*ผมว่าไอ้แว่นที่ว่่ากันนะมันน่าจะเป็นคนตระกูลอาบุราเมะที่ใช้แมลงมากกว่า(เดา)เพราะดันโซมีคนตระกูลอาบุราเมะเป็นคนติดตามอย่างตอนประชุมคาเงะ ผมเลยคิดว่าไม่น่าจะเป็นโทบินะครับ *hoho*

เหมือนแว่น ของชิโนะใช่มั้ย    พอเป็นไปได้

ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:52:08 »

เหมือนแว่น ของชิโนะใช่มั้ย    พอเป็นไปได้

นั่นมัน อาบุราเมะ ชิโคคุ คับ มันคนล่ะคนกัน *dead*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:56:34 »
ก้อุบาราเมะ มันใส่แว่นกันหมด  ไอ่คนนี้จะเปนอุบาราเมะก้ใช่ว่าจะเปนไปไม่ได้นี่ จิงมะ *number1*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 22:18:27 »
ก้อุบาราเมะ มันใส่แว่นกันหมด  ไอ่คนนี้จะเปนอุบาราเมะก้ใช่ว่าจะเปนไปไม่ได้นี่ จิงมะ *number1*
เราเห็นด้วยกับท่านกัส *hoho*

wattahan645

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 11:13:39 »

นั่นมัน อาบุราเมะ ชิโคคุ คับ มันคนล่ะคนกัน *dead*
ผมรู้ครับว่ามันคนละคนแต่คุณนะสิไม่เข้าใจว่าผมหมายความว่าไอ้คนนี้มันอยู่ในตระกูลอาบุราเมะตะหากครับไม่ได้บอกว่าชื่อไร *dontknow*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: อา. 22 เม.ย. 2012 เวลา 14:19:55 »
ดันโซจะเปนโทบิไปได้ไงครับก็ตอนดันโซสู้กะซาซึเกะโทบิยังนั่งดูอยุ่เลยและแนะนอนครับว่าดันโซตายไปแล้ว คนที่น่าจะเปนโทบิคือเพื่อนดันโซต่างหากคูณลองไปดูกระทู้ของผมนะครับระเอียดครับโทบิคือไครไดรู้กันแน่
*haha* *haha* มีใครเค้าบอกกันว่าดันโซเป็นโทบิเหรอคุณ อ่านดูดีๆดิ๋...ที่จขกทถามนะลูกน้องของดันโซไม่ใช่ดันโซ  *shock*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ