Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถามแล้วถามอีก ผลปีศาจให้เพื่อนพรองของกลุ่มหมวกฟาง

หน้า: << < (4/5) > >>

Augustz:

คิซารุ หื่นกว่าผม เยอะมว๊ากคับ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

หน้าตาผมก้เหมือนคนธรรมดาทั่วไป แต่นิสัย เหมือนซันจิเท่านั้นเอง ไม่หื่นนะ ไม่หื่น *haha* *haha* *haha*

bignaja123:

ผมเชื่อครับ  *haha* *haha*

กลับเข้าเรื่อง  พลเอกให้กินผลมนุษย์ สามคนเลยครับ

ทำอะไรไม่ได้ ว่ายน้ำกอ้ไม่ได้ด้วย  สมน้ำหน้ามัน  *haha* *haha*

ปล.อีก 6 เม้น จะเป็นยอดมนุดแล้ว  *shock*

DEMON-HAFT:

อาคาอินุกินผลซาลาแมนเดอร์ครับ สายโซออน ดูสิจะเป็นยังไง

อาโอคิยิกินผลตะกวด

คิซารุกินผลตัวเงินตัวทอง  *great* *great* *great*

จะกลายเป็น 3พลเอกที่หน้าตา ____ ที่สุดในโลกวันพีช  *dead* *dead* *dontknow*

bignaja123:

--- อ้างจาก: DEMON-HAFT ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 13:31:49 ---   อาคาอินุกินผลซาลาแมนเดอร์ครับ สายโซออน ดูสิจะเป็นยังไง

อาโอคิยิกินผลตะกวด

คิซารุกินผลตัวเงินตัวทอง  *great* *great* *great*

จะกลายเป็น 3พลเอกที่หน้าตา ____ ที่สุดในโลกวันพีช  *dead* *dead* *dontknow*

--- End quote ---

น่ารักใช่มะ   *haha* *haha*

artkub:

น่ารักมาก

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version