หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ตัวละคร ที่คุณฯ ชืนชอบมากในกลุ่มหวกฟาง สามารถเลือกได้ 3ตัวละครนะครับ

ลูฟี่
8 (18.2%)
นามิ
4 (9.1%)
อุซป
0 (0%)
แฟรงกี้
2 (4.5%)
โซโล
12 (27.3%)
ซันจิ
8 (18.2%)
ช็อปเปอร์
2 (4.5%)
โรบิ่น
6 (13.6%)
บรู๊ค
2 (4.5%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 16

ปิดการโหวต: อ. 19 มิ.ย. 2012 เวลา 23:14:43

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามแล้วถามอีก ผลปีศาจให้เพื่อนพรองของกลุ่มหมวกฟาง  (อ่าน 10976 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
คิซารุ หื่นกว่าผม เยอะมว๊ากคับ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

หน้าตาผมก้เหมือนคนธรรมดาทั่วไป แต่นิสัย เหมือนซันจิเท่านั้นเอง ไม่หื่นนะ ไม่หื่น *haha* *haha* *haha*

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ผมเชื่อครับ  *haha* *haha*

กลับเข้าเรื่อง  พลเอกให้กินผลมนุษย์ สามคนเลยครับ

ทำอะไรไม่ได้ ว่ายน้ำกอ้ไม่ได้ด้วย  สมน้ำหน้ามัน  *haha* *haha*

ปล.อีก 6 เม้น จะเป็นยอดมนุดแล้ว  *shock*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
   อาคาอินุกินผลซาลาแมนเดอร์ครับ สายโซออน ดูสิจะเป็นยังไง

อาโอคิยิกินผลตะกวด

คิซารุกินผลตัวเงินตัวทอง  *great* *great* *great*

จะกลายเป็น 3พลเอกที่หน้าตา ____ ที่สุดในโลกวันพีช  *dead* *dead* *dontknow*

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

bignaja123

• *
   อาคาอินุกินผลซาลาแมนเดอร์ครับ สายโซออน ดูสิจะเป็นยังไง

อาโอคิยิกินผลตะกวด

คิซารุกินผลตัวเงินตัวทอง  *great* *great* *great*

จะกลายเป็น 3พลเอกที่หน้าตา ____ ที่สุดในโลกวันพีช  *dead* *dead* *dontknow*

น่ารักใช่มะ   *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
น่ารักมาก

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
น่าลากอ่า ... (ลากไปทิ้ง *haha* *haha*)

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+