Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพื่อน ๆๆ คิดว่าใครจะเป็นโฮคาเงะรุ่นที่6 คับ ขอเหตุผลด้วยนะครับ

หน้า: << < (8/10) > >>

junior_rokierose@hotmail.:

ผมว่าน่าจะเป็น โจจิน่ะครับ เเล้วมีนโยบายกินฟรีตลอดปีของ

หมู่บ้านโคโนฮะ เอาเเบบสงครามก็กินลุกเดียวไม่เเคร์สื่ออะไรประมาณนี้! *hoho*

juppy:

--- อ้างจาก: junior_rokierose@hotmail. ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 02:28:30 ---ผมว่าน่าจะเป็น โจจิน่ะครับ เเล้วมีนโยบายกินฟรีตลอดปีของ

หมู่บ้านโคโนฮะ เอาเเบบสงครามก็กินลุกเดียวไม่เเคร์สื่ออะไรประมาณนี้! *hoho*

--- End quote ---

ถ๊าจิไรยะเป็นคงมีบ่ออาบน้ำกลางแจ๊งโผล่ มาเป็น 100 แห่งครับ  *haha* *haha* *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: junior_rokierose@hotmail. ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 02:28:30 ---ผมว่าน่าจะเป็น โจจิน่ะครับ เเล้วมีนโยบายกินฟรีตลอดปีของ

โห เล่นงี้เลยเหรอ *haha*

prince_devil:

--- อ้างจาก: juppy ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 01:39:33 ---
--- อ้างจาก: Puthipong ที่ จ. 23 เม.ย. 2012 เวลา 01:27:59 ---ผมว่าหน้าจะเป็น นารูโตะอะและ ถ้าสงครามจบ นารูโตะชนะโทบิ ควบคุมเก้าหางได้
ก็อาจจะได้รับการยอมรับจากคนในหมู่บ้าน และทุกคนทำให้ขึ้นเป็น โฮคาเงะ แต่ไม่ว่า
จะเป็นคนที่ 6 หรือ 7 ยังไงสะนารูโตะคงได้เป็นโฮคาเงะแน่สักวันหนึ่่ง  *haha* *haha*

คาคาชิครับ ถ้าป้าเดะแกตาย และคาคาชิยังไม่ตาย

มันล็อคที่ตัวนี้แต่ถ้ามันตายก็ยังมีอีกหลายๆ คน เช่น

พ่อชิกา ไงครับ หรือ จะเป็นตระกูลฮิงงะ ก็ไม่แน่

อาจารไกดีไหม ?  *haha* *haha* *haha*

งี้ทุกคนก็ต้องใส่...เอ่อ ชุดเขียว น่ากลัววววว *glad*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

*shock* *shock* *rip*

หน้า: << < (8/10) > >>

Go to full version