Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพื่อน ๆๆ คิดว่าใครจะเป็นโฮคาเงะรุ่นที่6 คับ ขอเหตุผลด้วยนะครับ

หน้า: << < (6/10) > >>

sattkon:

ผมให้ อิทาจิ ครับ ผู้อยู่เบื้องหลัง ผู้ที่ถูกโดนใส่ร้าย รักน้อง เกะ และ รัก โคโนะฮะ เป็นที่สุด *great*

Augustz:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 05:52:43 ---ผมให้ อิทาจิ ครับ ผู้อยู่เบื้องหลัง ผู้ที่ถูกโดนใส่ร้าย รักน้อง เกะ และ รัก โคโนะฮะ เป็นที่สุด *great*

--- End quote ---

ถ้าอิจจี้เปนโฮคาเงะรุ่น6 ใครจะได้เปนรุ่นต่อจากมันล่ะ

ร่างกายก้เปนสัมผเวสีคืนชีพ ฆ่าก้ไม่ตาย ถูกทำลายก้กลับมาเหมือนเดิม นอกจากผนึก  โหดแท้ โฮคาเงะรุ่น6  *great*

emplaza29:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 12:21:52 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 05:52:43 ---ผมให้ อิทาจิ ครับ ผู้อยู่เบื้องหลัง ผู้ที่ถูกโดนใส่ร้าย รักน้อง เกะ และ รัก โคโนะฮะ เป็นที่สุด *great*

ถ้าอิจจี้เปนโฮคาเงะรุ่น6 ใครจะได้เปนรุ่นต่อจากมันล่ะ

ร่างกายก้เปนสัมผเวสีคืนชีพ ฆ่าก้ไม่ตาย ถูกทำลายก้กลับมาเหมือนเดิม นอกจากผนึก  โหดแท้ โฮคาเงะรุ่น6  *great*

ถ้ามันเป็นคงเท่อ่ะ โคโนฮะ คงไม่ต้องกลัวใครละ คนในหมู่บ้านก็ยอมฆ่าตัวตายเพื่อนให้ อิทาจิ ใช้คาทา สัมพเวสี คืนชีพ อีกที แม้งอัมตะ ทั้งหมู่บ้านอ่ะ

โทบิมาแล้ว  *rip*

Vin D Sel:

ที่แน่ๆ ไม่ใช่ซาสึเกะแน่นอนครับ

มันบอกว่าไม่อยากใส่หมวกโฮคาเงะ เดี๋ยวผมเสียทรง!!!!

mint1458:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:00:22 ---ที่แน่ๆ ไม่ใช่ซาสึเกะแน่นอนครับ

มันบอกว่าไม่อยากใส่หมวกโฮคาเงะ เดี๋ยวผมเสียทรง!!!!

ผมเสียทรงเนี่ยนะ *haha*

หน้า: << < (6/10) > >>

Go to full version