Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพื่อน ๆๆ คิดว่าใครจะเป็นโฮคาเงะรุ่นที่6 คับ ขอเหตุผลด้วยนะครับ

หน้า: << < (3/10) > >>

NARUTON:

ผมว่าน่าจะเป็น ลี นะครับ พอลีเป็นโฮคาเงะ ลีจะทำให้หมู่บ้านโคโนฮะ เป็นหมู่บ้านกังฟูโคโนฮะ ห้ามนินจาทุกคนใช้คาถาใช้ได้แต่กระบวนท่า แล้วให้ทุกคนใส่ชุดเขียวตัดผมทรงบ็อบ *haha*  *haha*

Augustz:

--- อ้างจาก: NARUTON ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 10:58:41 ---ผมว่าน่าจะเป็น ลี นะครับ พอลีเป็นโฮคาเงะ ลีจะทำให้หมู่บ้านโคโนฮะ เป็นหมู่บ้านกังฟูโคโนฮะ ห้ามนินจาทุกคนใช้คาถาใช้ได้แต่กระบวนท่า แล้วให้ทุกคนใส่ชุดเขียวตัดผมทรงบ็อบ *haha*  *haha*

--- End quote ---

ผมจะบอกให้ กาอาระ กับไรคาเงะ ไปถล่มโคโนะฮะซะ *haha* *haha* *haha*

spirit:

ถ้าอิทาจิหยุดคาบูโตะไม่ได้สงสัย  มาดาระ จะได้เป็นโฮคาเงะรุ่นที่6 ครับ  *haha* *haha* เป็นมันแบบผีๆแบบนั้นแหละ ไม่มีวันแก่ไม่มีวันตาย

LM:

ผมว่า นารุโตะ เนี่ยแหละ โฮคาเงะรุ่นที่6

เหตุผล

จบสงครามครั้งนี้ ซึนาเดะ รอดตาย แล้วเป็นโฮคาเงะต่อไปอีก 5-10ปี

โคโนฮะมารุ โตพอดี แล้วมาสู้ตัดสิน กับนารุโตะตามสัญญา

โคโนฮะมารุ คงอายุประมาณ 15 -18 นารุโตะคงประมาณ 23-25

คงประมาณ คาคาชิ ในตอนนี้ กับ นารุโตะนั่นแหละ

sattkon:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 00:11:23 ---ผมคิดว่าน่าจะหักมุม อย่าเช่น คาบูโตะ ไรอย่างเงี้ย *great*

--- End quote ---

แล้ว คาบูโตะ ของเค้าหละ *้ัิalone* คิดดู โอคาเงะ ลิ้น 2 แฉกเท่ห์จะตาย แหลบ ๆ *haha*

หน้า: << < (3/10) > >>

Go to full version