Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพื่อน ๆๆ คิดว่าใครจะเป็นโฮคาเงะรุ่นที่6 คับ ขอเหตุผลด้วยนะครับ

หน้า: << < (4/10) > >>

prince_devil:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 17:21:54 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 00:11:23 ---ผมคิดว่าน่าจะหักมุม อย่าเช่น คาบูโตะ ไรอย่างเงี้ย *great*

--- End quote ---

แล้ว คาบูโตะ ของเค้าหละ *้ัิalone* คิดดู โอคาเงะ ลิ้น 2 แฉกเท่ห์จะตาย แหลบ ๆ *haha*

*unbear* *unbear* *shock* *shock*

bignaja123:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 04:42:57 ---ฮ่าๆ ผมว่ายังเร็วเกินไปสำหรับนารุโตะ เพราะคนที่จะเป็นโฮคาเงะไม่ใช่ว่าเก่งอย่างเดียวแล้วจะเป็นได้ ต้องฉลาด มีความเป็นผู้นำ

เป็นที่ยอมรับของหลายๆคนซะก่อน ส่วนโตะนั้นพูดตามตรงว่ามีแต่ฝีมือ ขาดความสุขุมใจเย็น ใจร้อน ไงๆผมว่าก็ไม่ไหวหรอก

ตำแหน่งนี้ยังเร็วเกินไปสำหรับโตะ แต่สุดท้ายโตะก็ต้องได้เป็นอยู่ดีเพราะอาจารย์วางเรื่องมาแบบนี้ อาจจะรุ่นที่ 7 หรือ 8

อีกอย่างต้องมาสู้ตัดสินกับโคโนฮะมารุก่อนด้วยตามที่สัญญากันไว้ในเล่ม 1 ถ้าให้โตะสู้ด้วยตอนนี้จะมีความหมายอะไรละครับ ไงๆโตะก็ชนะแน่

คนเราเปลี่ยนกันได้เมือถึงเวลา ดูอย่าง กาอาระ สิ

บ้่าเลือดขนาดนั้น ยังเปลี่ยนได้   เดวนีั้โตะก้อใจเย็นแล้ว    มันติดแต่เรื่องเกะคนเดียวเท่านั้นแหละ

ถ้าไม่มีเรื่องเกะมาให้รกสมอง   โตะมันจะชิลกว่านี้เยอะเลย 

ผมว่าโตะนี้แหละครับ รุ่น หก    เพราะถ้าให้เป็นรุ่น เจ็ดแปด    กาตูนร์คงไม่มีเนื้อเรื่องเขีนต่อแล้วละ  *glad* *glad*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 11:24:11 ---
--- อ้างจาก: NARUTON ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 10:58:41 ---ผมว่าน่าจะเป็น ลี นะครับ พอลีเป็นโฮคาเงะ ลีจะทำให้หมู่บ้านโคโนฮะ เป็นหมู่บ้านกังฟูโคโนฮะ ห้ามนินจาทุกคนใช้คาถาใช้ได้แต่กระบวนท่า แล้วให้ทุกคนใส่ชุดเขียวตัดผมทรงบ็อบ *haha*  *haha*

ผมจะบอกให้ กาอาระ กับไรคาเงะ ไปถล่มโคโนะฮะซะ *haha* *haha* *haha*

เราจะเรียกมิซึคาเงะกับซึจิคาเงะไปช่วยถล่มอีกแรงคะท่านออกัส *hoho*

emplaza29:

อย่างที่ผมบอกใน กระทู้ สรุึปเรื่องหลังจากศึกครั้งนี้          อ่ะคับ  คาคาชิได้เป็นครับ มันมีMVคร้าวๆอ่ะครับผมลื้อเว็บมั่วซั่วหมดอ่ะครับ
คาคาชิจะได้เป็นโฮคาเงะรุ่นที่ 6 ก่อนครับ นารูโตะ ยังมีอีกเหตุผลที่ยังเป็นไม่ได้ แล้วยังต้องมีอีกศึก การต่อสู้ กับเกะั ตอนสุ้กับเกะเสร็จ โตะได้อุ้มร่างของเกะ กลับโฮโนฮะ
แล้วทำพิธีไรสักอย่างแล้วฝั่งร่างอย่างยิ่งใหญ่ เกะอาจจะเบิกเนตรตายหรือโตะฆ่า ก็ไม่แน่ใจครับ แต่เกะตายแน่นอน
ส่วนโตะที่ได้เป็นรุ่นที่ 7 ไม่รุ้ เพราะ 1 คาคาชิ สละตำแหน่ง
                                          2 โดนเกะฆ่าตาย
                                          3 ต้องการออกไปท่องโลกนินจากับความรู้ต่างๆ หรือที่เรียกตาม ภาษาบ้านเราว่า ทุดง อ่ะงับ  *glad*

คอมเม้นกันเยอะๆนะ ครับ ชี้แนะด้วย

prince_devil:

--- อ้างจาก: emplaza29 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 00:04:26 ---อย่างที่ผมบอกใน กระทู้ สรุึปเรื่องหลังจากศึกครั้งนี้          อ่ะคับ  คาคาชิได้เป็นครับ มันมีMVคร้าวๆอ่ะครับผมลื้อเว็บมั่วซั่วหมดอ่ะครับ
คาคาชิจะได้เป็นโฮคาเงะรุ่นที่ 6 ก่อนครับ นารูโตะ ยังมีอีกเหตุผลที่ยังเป็นไม่ได้ แล้วยังต้องมีอีกศึก การต่อสู้ กับเกะั ตอนสุ้กับเกะเสร็จ โตะได้อุ้มร่างของเกะ กลับโฮโนฮะ
แล้วทำพิธีไรสักอย่างแล้วฝั่งร่างอย่างยิ่งใหญ่ เกะอาจจะเบิกเนตรตายหรือโตะฆ่า ก็ไม่แน่ใจครับ แต่เกะตายแน่นอน
ส่วนโตะที่ได้เป็นรุ่นที่ 7 ไม่รุ้ เพราะ 1 คาคาชิ สละตำแหน่ง
                                          2 โดนเกะฆ่าตาย
                                          3 ต้องการออกไปท่องโลกนินจากับความรู้ต่างๆ หรือที่เรียกตาม ภาษาบ้านเราว่า ทุดง อ่ะงับ  *glad*

คอมเม้นกันเยอะๆนะ ครับ ชี้แนะด้วย

หาาาาา ไม่ใช่มั้ง *great*

หน้า: << < (4/10) > >>

Go to full version