Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ลองจับ7เทพ มาสู้กันดีกว่า ^^

หน้า: << < (4/15) > >>

artkub:

ผมไม่มีอะไรจะตอบครับอะล้อเล่น
ผมอยากเห็นลอว์vsโมเกรียน

bignaja123:

อยากเห็นคู่นี้ครับ 

คุมะ (มีสติ) กับ มิฮอค

มิฮอค นักดาบอันดับนึง  กับ คุมะจอมป่าเถื่อน ที่พลิกแพลงเหลือเกิน   มาวัดความสามารถกัน    มิฮอค ฮาคิ เกราะ กะ สังเกต   คุมะ ก้อน่าจะมีเหมือนกันแหละ

ถ้าสู้กันจิงๆ   คุมะน่าจะเก่งกว่า ในกรณีที่มีฮาคิทั้งคู่   แต่ไม่ขอฟันธงว่าฮาคิใครเหนือกว่าใคร   มิฮอคฟันมา  ก้อใช้อุ้งตีนหมีสะท้อนได้  แถมคุมะสามารถวาบได้อีก  ความเร็วก้อน่าจะมากกว่า

มิฮอคแล้ว อีกทั้งตัวแข็งยิ่งกว่าเหล็ก  บวกฮาคิเกราะเข้าไปอีก  มิฮอค คงไม่สามารถฟันให้บาดเจ็บได้มากนัก   

คู่นี้  คุมะชนะ 55 มิฮอค 45 ละกัน  *attack* *attack*

artkub:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 15:05:42 ---อยากเห็นคู่นี้ครับ 

คุมะ (มีสติ) กับ มิฮอค

มิฮอค นักดาบอันดับนึง  กับ คุมะจอมป่าเถื่อน ที่พลิกแพลงเหลือเกิน   มาวัดความสามารถกัน    มิฮอค ฮาคิ เกราะ กะ สังเกต   คุมะ ก้อน่าจะมีเหมือนกันแหละ

ถ้าสู้กันจิงๆ   คุมะน่าจะเก่งกว่า ในกรณีที่มีฮาคิทั้งคู่   แต่ไม่ขอฟันธงว่าฮาคิใครเหนือกว่าใคร   มิฮอคฟันมา  ก้อใช้อุ้งตีนหมีสะท้อนได้  แถมคุมะสามารถวาบได้อีก  ความเร็วก้อน่าจะมากกว่า

มิฮอคแล้ว อีกทั้งตัวแข็งยิ่งกว่าเหล็ก  บวกฮาคิเกราะเข้าไปอีก  มิฮอค คงไม่สามารถฟันให้บาดเจ็บได้มากนัก   

คู่นี้  คุมะชนะ 55 มิฮอค 45 ละกัน  *attack* *attack*

--- End quote ---
ผมว่ามิฮอคชนะนะ *้ั์notlisten*

thepipman:

อยากเห็น  โดฟลามิงโก้  VS ครอกโคได   

โดยส่วนตัวชอบทั้งคู่  มิงโก้ - ลึกลับดี   พี่เข้ - เท่ดีั 55

artkub:

--- อ้างจาก: thepipman ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 17:56:40 ---อยากเห็น  โดฟลามิงโก้  VS ครอกโคได   

โดยส่วนตัวชอบทั้งคู่  มิงโก้ - ลึกลับดี   พี่เข้ - เท่ดีั 55

--- End quote ---
ผมก๊อยากเห็นอะคงจะสุดยอด *number1*

หน้า: << < (4/15) > >>

Go to full version