Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คนที่ต้องตาย คนต่อไปคือ คิลเลอร์ บี

หน้า: << < (9/13) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: nicorobin ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 00:37:14 ---เหนด้วยเรื่องบีตายครับ ผมคิดว่ายังไงสุดท้ายบีก้ต้องตาย อาจจะตายเพราะช่วยปกป้องนารุโตะอะไรประมาณนี้ แต่สุดท้ายพลังสถิตร่างคงจะเหลือรอดแค่นารุโตะคนเดียวครับ

--- End quote ---
กาอาระก็ยังอยู่ไม่ใช่เหรอ หรือคุณจะบอกว่ากาอาระตายด้วย *hoho*

Augustz:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 00:42:36 ---กาอาระก็ยังอยู่ไม่ใช่เหรอ หรือคุณจะบอกว่ากาอาระตายด้วย *hoho*

กาอาระ เคยตายในฐานะพลังสถิตย์ร่างมาแล้วครั้งนึงคับ

แต่ตอนนี้เปนคนธรรมดา  จะว่าไป ชูคาคุหายไปไหนหว่า เหนแต่2-7หาง  หางเดี่ยวไม่โผล่มาเลยแฮะ *disappoint*

emplaza29:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 00:30:36 ---อ่อ  ถ้างั้นก้เข้าใจแล้วคับ แต่ดวงจันทร์ที่มี10จุดนั่น เหมือนตาของ10หางเลยเนอะ

เรื่องเก้าหางดูดจักระ มันเลิกดูดแล้วไม่ใช่หรอคับ เพราะแปดหางบอกไว้ว่า ถ้าเก้าหางยังดูดอยุ่ป่านนี้โตะตายไปแล้ว

ผมว่าที่ต้องใช้โหมด9หาง เพราะจะสามารถจับจิตชั่วร้ายได้ และความสามารถเหนือกว่าโหมดเซียนรึป่าว *disappoint*

ก็อาจจะเป็นไปได้นะครับ ผมยังไม่แน่ใจเท่าไหร่ ว่าหากรวทแค่ 8 หาง มันจะสามารถเบิก 10 หางได้รึป่าว อันนี้ผมเริ่มขัดแย้งกับตัวเองละ ที่มันบอกว่าการจะรวม 10 หางต้อง

ให้สัตว์ทั้ง 9 สังเวญเท่านั้นถึงจะได้ 10 หางมา

มันเลิกดูดก็จริงแต่ลองนึกถึงตอนไม่มี 9 หางเลย โตะอาจจะเก่งเองก็ได้ เป็นเซียนที่เก่งขึ้นเองโดยไม่ต้องใช้จักระ 9 หาง แต่ผมว่าโหมดเซียนที่เป็นอยุ่ก็ดีกว่าอยุ่ดีนะ เพราะ

เป็นพลังเก้าหางอีกทีแต่ยังไม่สุด แล้วอีกอย่าง เจ้าจิ้งจก เอ้ย จิ้กจอกมันบอกว่า นี่แค่รวมร่างกันขั้นแรกยังไม่สมบูรณ์ ลองมันรวมกันสมบูรณ์สิมันจะเป็นยังไง

Augustz:

คงโหดดีพิลึก  ลองคิดดูว่า เกะต้องมาสู้กับมันในสภาพรวมร่างสมบูรณ์แล้วดูสิคับ

ท่านซาสึเกะ  จะเทียบได้ซักนิดมั้ยน้อ  *disappoint*

juppy:

ทุกคนลืมเหรอ นารูโตะ โดนดึงสัตว์หางออกก็ไม่ตายน๊ะ -  *dontknow*

หน้า: << < (9/13) > >>

Go to full version