Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คนที่ต้องตาย คนต่อไปคือ คิลเลอร์ บี

หน้า: << < (6/13) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: artkub ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 18:52:33 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 18:00:40 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 17:18:43 ---
--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 15:33:37 ---เอ่อ ถ้าร่างจริงของสิบหางคือดวงจันทร์ แล้วเวลาโทบิปลุกสิบหางขึ้นมาจะฉายเนตรไปที่ไหนอะครับ

*disappoint*

--- End quote ---

ดวงอาทิตย์ครับ  *้ัิfever* *haha*

ถ้าดวงอาทิตย์ไม่พอ แถมดาวพุธให้ *haha*

ดาวพุธเล็กเกินต้องดาวพฤหัสครับพี่สาว

เดี๋็ยวมีโบนัสดาวเสาร์ด้วย *haha*

artkub:

ไปดาวพลุโตดีกว่า *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: artkub ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 19:22:29 ---ไปดาวพลุโตดีกว่า *haha*

จะเอายานอวกาศบินไปจักรวาลอื่นเลยมั้ย *haha*

Augustz:

การที่มันต้องจัดการโตะ น่าจะเพราะว่า เปนตัวปัญหา

เพราะพลังของเก้าหาง ทรงพลังที่สุดในหมุ่สัตว์หาง การที่โตะเอาพลังมาใช้ได้ ต้องเปนปัญหากับโทบิแน่

ถ้าจำไม่ผิด ตอนมันไปเล่าให้5คาเงะฟัง มันบอกว่า เซียนเต๋า เหวี่ยงร่างจิงของ10หาง ไปนอกโลก

ทำให้กลายเปนดวงจันทร์ด้วยนะคับ  เพราะงั้น การจะปลุก10หาง ต้องน่าจะใช้ร่างจิงด้วยรึป่าว อันนี้ไม่แน่ใจ

เพราะโทบิบอกไว้ว่า ต้องการเปนพลังสถิตย์ร่างของ10หาง อาจจะไม่จำเปนต้องใช้ร่างจิง

และถ้าได้เปนพลังสถิตย์ร่างแล้ว อาจจะฉายพลังอะไรซักอย่างของ10หางไปที่ดวงจันทร์

แล้วทำให้ทุกคน ตกอยุ่ภายใต้ การสะกด ชั่วนิรันดิ์ด้วยพลังของ10หาง

ปล.เดานะคับ เดา  *glad*

bignaja123:

ผมรู้ละครับ ใครจะเป็นพลังสถิตร่าง สิบหาง

นั้นคือ

ก็อดเอเนลแน่เลย ครับ *shock*  มันรู้ร่างจริงของสิบหางอยู่ที่ดวงจันทร์เลยแกล้งแพ้ลูฟี่    ชิงไปดวงจันทร์ก่อน 

อันนี้คอนเฟิมเลย   คอยดู 

ปล.รอเฉลยอย่างเดียวละ ขี้เกียจเดา   ออกทะเลดีกว่า   *haha* *haha*

หน้า: << < (6/13) > >>

Go to full version