Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คนที่ต้องตาย คนต่อไปคือ คิลเลอร์ บี

หน้า: << < (2/13) > >>

โจโฉลักหลับ:

ผมว่า บี น่าจะตายนะครับ เพราะว่าฝ่ายพันธมิตรตัวเอกๆยังไม่ตายกันเลย ต้องมีสักคนที่ต้องตาย

Vin D Sel:

โทบิไม่ต้องการเก้าหางในตัวนารุโตะแล้วครับ ตามที่คุณ Augustz ว่านั่นแหละ
จะเหลือก็แต่แปดหางในตัวของบีก็เท่านั้น
ตามนี้เลย

แต่ บีจะตายรึเปล่า อันนี้ไม่รู้
ดูจากคำพูดของ คาบูโตะแล้วผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน
"หยดน้ำจักระของแปดหางอันสุดท้าย"
ทำไมต้องหยดน้ำจักระ ไม่เข้าใจ หรือเป็นการเปรียบเทียบเฉยๆ
ว่าเหลือแค่จับแปดหางอีกแค่ตัวเดียวแผนก็จะสำเร็จ
คิดไปก็ปวดหัว รออ่านต่อไปดีกว่า

*้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt*

emplaza29:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 21:17:43 ---โทบิไม่ต้องการเก้าหางในตัวนารุโตะแล้วครับ ตามที่คุณ Augustz ว่านั่นแหละ
จะเหลือก็แต่แปดหางในตัวของบีก็เท่านั้น
ตามนี้เลย

แต่ บีจะตายรึเปล่า อันนี้ไม่รู้
ดูจากคำพูดของ คาบูโตะแล้วผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน
"หยดน้ำจักระของแปดหางอันสุดท้าย"
ทำไมต้องหยดน้ำจักระ ไม่เข้าใจ หรือเป็นการเปรียบเทียบเฉยๆ
ว่าเหลือแค่จับแปดหางอีกแค่ตัวเดียวแผนก็จะสำเร็จ
คิดไปก็ปวดหัว รออ่านต่อไปดีกว่า

*้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt*

--- End quote ---

ไม่เกี่ยวกันเลยครับ อย่ามั่วสิครับ ไม่งั้นมันจะมันจะเล่นโตะคนเดียวทำไม มันได้อะไรบางอย่างของ 8 หางแล้วก็จริงแต่มันก็ยังไม่มีจักระพอที่จะอันเชิญ แล้วอีกอย่าง คุณเหนตอนที่โตะสุ้กับมันแรกๆไหม โตะมันเสียท่า แล้ว มันจ้องจะเอาเก้าหางไปทำไม

อย่ามั่ว สิครับ :) ผมหลักฐานแน่นเสมอ ปัจจุบันผมย้อนไปดูตอนเด็กอีกครั้ง ตั้งแต่ 1-174  ผมดูทั้งคืน อ่ะ ดูจนจำได้หมดว่าใครเป็นใคร  อะไรหมดแล้ว

แล้วอีกอย่างถึงจะมีจักระพอยังไงก็ต้องสังเวญสัตว์ทั้งเก้าที่มีคนบอกไว้ ถึงจะได้ 10 หางขึ้นมา แล้วต้องใช้ เนตรจันทรา ควบคุมอีกด้วย ไม่งั้นควบคุมไม่อยู่

Augustz:

--- อ้างจาก: emplaza29 ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 21:52:43 ---ไม่เกี่ยวกันเลยครับ อย่ามั่วสิครับ ไม่งั้นมันจะมันจะเล่นโตะคนเดียวทำไม มันได้อะไรบางอย่างของ 8 หางแล้วก็จริงแต่มันก็ยังไม่มีจักระพอที่จะอันเชิญ แล้วอีกอย่าง คุณเหนตอนที่โตะสุ้กับมันแรกๆไหม โตะมันเสียท่า แล้ว มันจ้องจะเอาเก้าหางไปทำไม

อย่ามั่ว สิครับ :) ผมหลักฐานแน่นเสมอ ปัจจุบันผมย้อนไปดูตอนเด็กอีกครั้ง ตั้งแต่ 1-174  ผมดูทั้งคืน อ่ะ ดูจนจำได้หมดว่าใครเป็นใคร  อะไรหมดแล้ว

แล้วอีกอย่างถึงจะมีจักระพอยังไงก็ต้องสังเวญสัตว์ทั้งเก้าที่มีคนบอกไว้ ถึงจะได้ 10 หางขึ้นมา แล้วต้องใช้ เนตรจันทรา ควบคุมอีกด้วย ไม่งั้นควบคุมไม่อยู่

--- End quote ---

ผมขอหลักฐานที่บอกว่า จำเปนจะต้องใช้แผนเนตรจันทราควบคุมหน่อยสิ  *้ัcomeon*

มีบอกไว้ด้วยหรอ  แผนเนตรจันทราคือการสะกดไม่ใช่หรอ ให้ทุกคนตกอยุ่ภายใต้คาถาลวงตา  *disappoint*

งงไปหมดแล้วอ่ะ  *rip*

sattkon:

ไม่รู้นะว่าจะเกิดอะไรขึ้นอีกต่อไปแต่มีกลิ่นอายเนอะๆว่า บี ไม่ใช่ตัวละครที่จะอยู่ยาวด้วยสิ เพราะตัวหลักๆ เลยนะ ของเรื่องก็มี นารูโตะ ซาสึเกะ และก็ กาอาระ *number1*

หน้า: << < (2/13) > >>

Go to full version