หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นไปได้ไหมที่ ซาสึเกะ จะตาย !@#$$%  (อ่าน 7223 ครั้ง)

emplaza29

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เป็นไปได้ไหมที่ ซาสึเกะ จะตาย !@#$$%
« เมื่อ: ศ. 15 มิ.ย. 2012 เวลา 20:51:08 »
 แม้งโคตรสงสาร สาซึเกะ อะ เปนกุ กุ ก้โกธร วะ แม้งไอพวกโคโนฮะ ใส่ร้ายอิทาจิ หมดเลย ทั้งๆที่อิทาจิ ลงทุนทำเพื่อ หมู่บ้านแต่กลับโดนด่าว่าคนทรยศ ซึนาเดะแม้งรุ้แม้งก้ไม่บอกใครสักคน สมแล้วละ ที่สาซึเกะ มันแค้น อ่ะ เป็นกุ นะ จะกำหราบให้สิ้น 55 นารูโตะ ก้มาเหอะ ทำเป็นเก้ก แค่พระเอกของเรื่อง ลอง สาซึเกะ เป็นพระเอก ดิ นารูโตะ โดนสะกำอ่ะ       ...................... สุดท้าย โชคชะตามันก็ย้อนกลับมาเหมือนเดิม ตัวแทน อุจิวะ กับ ตัวแทน หมู่บ้านโคโนฮะ ต้องมาสู้กันซ้ำรอย แย่ๆ *great*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: เป็นไปได้ไหมที่ ซาสึเกะ จะตาย !@#$$%
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 06:08:27 »
เป็นไปไม่ได้ครับ เพราะเรื่องนี้จะจบแบบหักมุม นารูโตะ พิการ ฝ่าย อาธรรมชนะ จบแบบไม่มีเรื่องไหนเคยจบมาก่อน  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
Re: เป็นไปได้ไหมที่ ซาสึเกะ จะตาย !@#$$%
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 11:56:13 »
มันก็ไม่แน่นะ .. ซาสึเกะภาคแรกชนะนารูโตะที่หุบเขา ภาคนี่ไอโตะอาจจะชนะแหละซาสึเกะอาจตายก็ได้

ถ้าไอเกะยังโง่อยู่แบบนี้ยังไงก็ต้องตายอยู่ดี .. แต่ไอ โตะคงจะไม่ฆ่าหรอกมั้ง ไอโตะไม่เคยฆ่าเพื่อนคนไหนเลย

แต่ไม่แน่ก็อาจเป็นเหมือน  มาดาระ VS รุ่น 1  ก็ได้ใครจะรู้ : )

tengb13

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 14:59:19 »
ซาสึเกะตายตามรอย มาดาระ

alexander999

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 15:44:26 »
ผมว่าไม่น่ะ แต่อาจจะสู้กับนารูโดะ ตอนสุดท้ายนารุโตะ ชนะ แล้วอุ้ม ซาซิเกะ กลับหมู่บ้าน แล้วนารูโตะ ก็เป็นโฮคางะ และซาซิเกะก็เป็นเพื่อนรักกันตลอดไปนผมว่าน่ะ และ ปฏิเสธ ก็เป็นคนครอง โลกนินจา(แต่เป็นผู้นำ) ผมว่าน่ะ แล้วเป็นผู้คุมสัตว์หางทั้งหมด คล้ายเซียน 6 วิถี แล้วก็ล้างคำสาปความเกลียดชั่งได้ ที่พี่น้องเซียนสู้กัน ตลอดหลายรุ่น แล้วความสงบสุขชั่วนิรันดร์ เผลอๆ ลูกนารูโตะ อาจจะแต่งงานกับซาซิเกะ ก็เป็นได้ เท่ากับว่ารวมตระกูลเป็นหนึ่งเหมือนเดิม เหอะๆๆ ตามความคิดผมน่ะ
*attack* *attack* *rip*

แล้วอีกอย่างผมแคงใจ ถ้า ถ้า สามารถ หยุดสัมพเวสีคืนชีพ ของมาดาระ ได้ผมว่าโทบิ อาจจะใช้สังสาระ คืนชีพให้ มาดาระ แล้วก็ สู้กันอีก คร่าวนี้ ซาซิเกะ กับนารูโตะรวมมือกัน ผมว่าน่ะ ไม่แน่ นารูโตะ อาจจะเบิกเนตรสังสาระได้

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 15:57:13 »
โตะ อาจจำใจต้องฆ่า เกะ ก้อ ได้ มั้ง นะ
็HeyYoo

Aofapp

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 16 มิ.ย. 2012 เวลา 16:45:25 »
เป็นไปได้อยู่แล้ว เพราะชื่อเรื่องไม่ใช่ ซาซึเกะ แต่เป็นนารูโตะ  *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 00:38:38 »
 *damage*ก้ไม่แน่ครับ แต่คนในโคโนฮะก้รุ้กันไม่กี่คน ก้ไม่น่าจะถึงกับแก้แค้นคนทั้งหมุ่บ้าน แล้วไอ้ตัวการก้ตายหมดแล้ว ดันโซ รุ่นสาม   ว่าแต่ซึนาเดะมันรุ้ด้วยหราครับ *dontknow*