Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....

หน้า: << < (3/5) > >>

bignaja123:

ป่ะ ยกสมอออกแล้ว  *haha* *haha*

ปล.ผมก้อคิดไม่ใช่  ถ้าใช่มันน่าจะย้อนอดีตไปเจอแล้ว นี่ไม่พูดถึงเลย ไม่รู้อีกกี่ตอนเนี่ย อดีตไอแว่นเนี่ย  นี่ซาโซริ ยังไม่โผล่เลย  *disappoint*  เบื่อมากอยากรู้อิซานามิคืออะไร ใจจะขาดอยู่แล้ว *glad*

sattkon:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 23:35:18 ---ผมว่านะจะเป็นคนของตระกูล โซดิค นะ *number1*

--- End quote ---

ดู ผมไปกลางทะเลแล้ว  *haha*

bignaja123:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 02:29:46 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 23:35:18 ---ผมว่านะจะเป็นคนของตระกูล โซดิค นะ *number1*

ดู ผมไปกลางทะเลแล้ว  *haha*

เอ้าไม่รอกันเลน ไปคนเดียวซะงั้น

ปล.วันนี้นอนก่อน พุ่งนี้ค่อยไปต่อ  *haha* *haha*

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 23:40:38 ---แฟนสึนาเดะนั้นหรอ มีน้องสาวคนเดี่ยวเองนิ ได้ตายไปแล้วตอนหมู่บ้านโดนบุกตั้งแต่ยุกสึนาเดะยังสาวๆเลยนิ ชื่อแฟนสึนาเดะ คือ ฮิดัน หรือ ดัน นี้และจำไม่ค่อยได้

จริงด้วย ดันมีน้องสาวคนนึง หรือว่าจะมีน้องชายอีกคนนึงหว่า

แต่ดันถูกโอโรจิมารุฆ่าตาย ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับคาบูโตะหรือเปล่า แบบว่าไปจะไปแย่งน้องชายกลับมาจากโอโรจิมารุ

อะไรแบบนี้ เลยถูกโอโรฆ่า (เดาเอา)

*great*

koratdevil3:

ทำไมไม่บอกเป็นน้องคาคาชิ  ผมตั้งๆเหมือนกัน   *hoho* *hoho*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version