Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผิดสังเกตุ โรเกีย

หน้า: << < (13/29) > >>

juppy:

ตรูคิดจะแอบดูตอนโบอา นอนหลับ (คงน่ารัก)

ฟิตทะริ่ง -_- *great* *great* *great*

mint1458:

--- อ้างจาก: juppy ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 03:03:01 ---ตรูคิดจะแอบดูตอนโบอา นอนหลับ (คงน่ารัก)

ฟิตทะริ่ง -_- *great* *great* *great*

--- End quote ---
อ๋อ กะจะลักหลับเหรอ *haha*

juppy:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 03:04:36 ---
--- อ้างจาก: juppy ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 03:03:01 ---ตรูคิดจะแอบดูตอนโบอา นอนหลับ (คงน่ารัก)

อ๋อ กะจะลักหลับเหรอ *haha*

ก็ดี 555 *haha* *haha* *haha*

PeKaJuu:

*dead* *love* *love*

zinerate:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 19:42:10 ---
--- อ้างจาก: zinerate ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 17:31:40 ---
--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 01:54:26 ---
--- อ้างจาก: juppy ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 01:22:34 ---
--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 19:29:37 ---เรื่องฮาคิ  ฮาคิที่จำเป็นต้องกันเลยทุกคน และจำเป็นต้องฝึกเพื่อให้มีก้อฮาคิเกราะนี่แหละครับ มีประโยชน์ที่สุด

เพราะฉะนั้น พวกเก่งๆ ทุกคนน่าจะมีกันหมด 

ส่วนเรื่องพลเอก  ผมคิดว่าสามพลเอกคงฝีมือพอๆกันแหละครับ

แต่อาคานุอิ เก่งกว่า อาโอคิยิแน่นอนแล้ว   เพราะสู้กันตัวๆ และชนะไป    *haha* *haha*

เก่งกว่าจิงแต่มีนเสียเปรียบกันมากเกิน คิดดู น้ำแข็งละลายเพราะไฟ นี้ พวกล่อเปนแม็กม่า  *dead*

Ps. เกลียดอคาอินุ(อคติ)มันฆ่าเอส !!!

ก้อนั้นแหละครับ เหตุผลที่อาคาอินุ เก่งกว่า *shock*

แข็งแกร่งที่สุดคือ อาโอคิยิ ครับ  ตอนนึง 5 ผู้เฒ่า เคยกล่าวเอาไว้

http://image.ohozaa.com/view2/w1AJ1UHMDZMm8lfG

ตามลิ้งเลยครับ  เพราะผมแปะรูปไม่เป็น 555+

บอกไว้แล้วไงละครับ

ในเรื่องมันสู้กันตัวๆ แล้วอาโอคิยิแพ้ไปแล้ว  แค่นี้ก้อชัดแล้วใครเก่งกว่า   *dontknow* *dontknow*

ผมว่าที่แพ้ คงไม่ได้แพ้แบบแฟร์ๆ หรอกน่ะ  เจ้า อาคาอินุ คงใช้เล่ห์เหลี่ยมกลโกงอะไรบางอย่าง จนทำให้ อาโอคิยิแพ้  เพราะเจ้า อาคาอินุ เหลี่ยมกลโกงเยอะมาก สังเกตุได้ชัดสุด ตอน ศึก มารีนฟอด พูดจากวนโทสะ เอส จน เอสทนไม่ไหว ไง  และถ้าอาโอคิยิไม่แข็งแกร่งที่สุดจริงๆ ท่านผู้เฒ่าทั้ง5คงไม่พูดหรอก     อีกอย่าง อ.โอดะ ก็ยังไม่ได้เล่าว่า อาโอคิยิ แพ้เพราะอะไรด้วย  ต้องรอชม 
 *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*

หน้า: << < (13/29) > >>

Go to full version