Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผิดสังเกตุ โรเกีย

หน้า: << < (8/29) > >>

bignaja123:

ผมชอบอาคาอินุ 

คาแรคเตอร์มาเถรตรงดีแบบ

ดีสุดขั้ว *number1*  ชั่วสุดขีดอ่ะครับ   *shock*

คนแบบนี้ เพื่อความถูกต้องแล้วไม่สนวิธีการ   ถือเป็นตัวอย่างที่ดี  ที่ไม่ควรเลียนแบบอ่ะครับ (เอ้ะ!! ยังไง) *haha* *haha*

juppy:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 00:53:54 ---ผมชอบอาคาอินุ 

ดีสุดขั้ว *number1*  ชั่วสุดขีดอ่ะครับ   *shock*

คนแบบนี้ เพื่อความถูกต้องแล้วไม่สนวิธีการ   ถือเป็นตัวอย่างที่ดี  ที่ไม่ควรเลียนแบบอ่ะครับ (เอ้ะ!! ยังไง) *haha* *haha*

--- End quote ---

ถ้าแม่มไม่ฆ่าเอส ผมคงจะชอบสไตล์มัน (อคติ)  *great*

ลูฟี่ไปเอาจินเบมาได๊แล๊วววววววววววววววววววววว

Augustz:

คงต้องให้จินเบว่ายน้ำตามมาอ่ะคับ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Sawako Kuronuma:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 00:53:54 ---ผมชอบอาคาอินุ 

นู๋กะจะมาสวนกระแสอาคาอินุแบบพี่บิ๊กล่ะ แต่ดูท่าจะไม่ไหว   *้bloodpool*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz link=topic=2751.msg29885
#msg29885 date=1334945081 ---คงต้องให้จินเบว่ายน้ำตามมาอ่ะคับ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

ว่ายน้ำตาม แล้วคิดว่าจะไปโผล่ฝั่งไหนละนั่น ระหว่างเพลิงกับน้ำแข็ง *haha*

หน้า: << < (8/29) > >>

Go to full version