Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผิดสังเกตุ โรเกีย

หน้า: << < (7/29) > >>

juppy:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 21:31:46 ---
--- อ้างจาก: artkub ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 18:22:59 ---ไอเกรียนหมาบ้าอาคาอินุเก่งสุดครับ

--- End quote ---
เราก็ว่างั้น *disappoint*

ยังใงแพ้ก็อเปนแพ้นิเนอะ ^^

nicorobin:

แต่เราว่า ไอ้หมาบ้าอาคาอินุ เม่งเลวสุดมากกว่า ที่ชนะอาโอคิยิได้ไม่ใช่เพราะเก่งกว่าหรอก เม่งเลวไง คนดีย่อมพ่ายแพ้ T T แต่ผมชอบคิซารุที่สุดนะ อยากให้เปนจอมพล คงจะครึกครื้นกันทั้งกองทัพเลยทีเดียว  *hoho* *hoho*

Augustz:

ถ้าคิยิ เปนจอมพล คงสั่งให้กองทัพนอนทั้งวันเนอะ *hoho*

Sanjididami:

--- อ้างจาก: nicorobin ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 00:29:14 ---แต่เราว่า ไอ้หมาบ้าอาคาอินุ เม่งเลวสุดมากกว่า ที่ชนะอาโอคิยิได้ไม่ใช่เพราะเก่งกว่าหรอก เม่งเลวไง คนดีย่อมพ่ายแพ้ T T แต่ผมชอบคิซารุที่สุดนะ อยากให้เปนจอมพล คงจะครึกครื้นกันทั้งกองทัพเลยทีเดียว  *hoho* *hoho*

ขำอันนี้อะ
--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 00:38:05 ---ถ้าคิยิ เปนจอมพล คงสั่งให้กองทัพนอนทั้งวันเนอะ *hoho*

5555นอนกลางวัน ไม่ต้องทำงานกันพอดี

juppy:

ผมว่า อาโอคิยิ คงจะมีความยุติธรรมในแบบของตัวเอง

อ. เรยเขียนไห๊แพ๊ ! นิสัยแอบคล๊ายการ์ปนะคัรบ ^^"

หน้า: << < (7/29) > >>

Go to full version