Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผิดสังเกตุ โรเกีย

หน้า: (1/29) > >>

juppy:

ไม่ค่อยเหนสายโรเกียใช่ฮาคิ เกราะ เรยครับ มีไครเคยเหนตอนไหนอ๊างอิงหน่อย จ๊า  *shock*

windyzero:

เมื่อเป็นสายโรเกียแล้ว ก็สลายร่างหลบการโจมตีได้ จะต้องใช้ฮาคิเกราะไปทำไมล่ะครับ

แต่นี่ ค่อนข้างชัดเจนครับว่าใช้ฮาคิเกราะ สามพเอกป้องกันแท่นประหารโดยการปัดพลังสั่นสะเทือนของหนวดขาวออกไป

juppy:

อือตอนนี้
ผมว่ายังไงก๊อจำเป็นเพราะฮาคิเกราะนำมาไช่โจมตีได๊นี้ ครับ
งั้นคิซารุคงจะเก่งที่สุสใน 3 พลเอกแน่ ^^

artkub:

--- อ้างจาก: juppy ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 05:06:32 ---อือตอนนี้
ผมว่ายังไงก๊อจำเป็นเพราะฮาคิเกราะนำมาไช่โจมตีได๊นี้ ครับ
งั้นคิซารุคงจะเก่งที่สุดใน 3 พลเอกแน่ ^^

--- End quote ---
ใช่ครับเพราะพลเอกเหลือคนเดียว

tuta:

--- อ้างจาก: artkub ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 10:30:45 ---
--- อ้างจาก: juppy ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 05:06:32 ---อือตอนนี้
งั้นคิซารุคงจะเก่งที่สุดใน 3 พลเอกแน่ ^^

ใช่ครับเพราะพลเอกเหลือคนเดียว

สุดยอดตอบได้ดีคับ   ถ *attack* *attack* *attack*

หน้า: (1/29) > >>

Go to full version