Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผิดสังเกตุ โรเกีย

หน้า: << < (26/29) > >>

windyzero:

เื่องนั้นน่ะ เค้านั่งชุมนุมอยู่ดีๆ แล้วเอาทหารไปยืนคุมเค้าทำไม *dead*

bignaja123:

จะถกเรื่องนี้กันหรอ ครับ ไม่ดีมั่งครับ เดวยาว  *haha* *haha*

windyzero:

มันเป็นการกดดันทางอ้อมเลยล่ะครับ ลองคิดดูว่า เวลานั่งทำข้อสอบอยู่ แต่มีครูมายืนเฝ้า เราจะมีสมาธิในการทำข้อสอบมากแค่ไหน

ป.ล. 1 ความคิดคุณกับผมมันคนละทางกัน

ป.ล. 2 ถกกันไป ยังไงก็ไม่จบ

ป.ล. 3 

ออกทะเลกันได้แล้ว *haha* *haha* *haha*

Sanjididami:

พูด ไปเรื่องเผาก็สมน้ำหน้า ไอเจ้าของเซนทัล  เกียจแมร่งจิงรวยเกินหน้าเกินตา ><'
 *้ัิalone* 2.เป็นพ่อไอพีท  สมน้ำหน้าละที่โดนเผา แบร่ๆๆๆๆๆ

windyzero:

ใครบังอาจมาท้าทายกับท่านบากี้คนนี้!!

หน้า: << < (26/29) > >>

Go to full version