Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ กับ โอโรจิมารุ

หน้า: (1/3) > >>

Augustz:

2คนนี้ มีนิสัยที่เหมือนกันนะคับ

เอาปมหรือเป้าหมาย ความฝัน ของคนๆนั้น มาเปนเรื่องล้อเล่น แล้วหลอกใช้

อย่างโอโรตอนนี้ก้บอกว่า จำคาบูโตะได้ ทั้งๆที่แม่มันยังจำไม่ได้ มันเลยดีใจสิ ว่าโอโรจำมันได้เลยเลือกอยุ่กับโอโร

คิซาเมะ ก้โดนโทบิหลอกว่า จะสร้างโลกที่ไม่มีการโกหก

นางาโตะก้โดนหลอกเรื่องสันติภาพ  หรือว่า2คนนี้มันเปนพวกเดียวกันอ่ะคับ

รุ้จักกันเปนอย่างดี  นิสัยและวิธีในการหลอกใช้คนเลยเหมือนกัน หรือว่าจะเปนไอ่แว่นดำที่มาก่ะดันโซพร้อมโอโร

แต่ดูๆแล้ว ถ้ามีเรื่องชั่วๆเกิดขึ้น จะเจอโอโร รึไม่ก้ดันโซตลอดเลยนะคับ รึว่าผมคิดไปเอง  *disappoint*

โจโฉลักหลับ:

ผมว่าโอโร โทบิ ดันโซ 3 น่าจะอะไรที่เกี่ยวข้องกันมากๆเเน่

kampagank:

--- อ้างจาก: โจโฉลักหลับ ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 22:38:03 ---ผมว่าโอโร โทบิ ดันโซ 3 น่าจะอะไรที่เกี่ยวข้องกันมากๆเเน่

--- End quote ---
เเน่นอนครับว่าต้องมีอะไรเกียวข้อง เพราะ โอโรช่วยดันโซหลายอย่าง ทั้งเรื่อง เเขนขขวาดันโซ ปลูกเซลรุ่น 1 ให้ดันโซ
ส่วนโทบิ ถ้าไม่ใช้ มาดาระ ก็ต้องรุ่นเดียวกันกับ ดันโซ กับ รุ่น 3 อ่ะครับ

โจโฉลักหลับ:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 01:35:02 ---
--- อ้างจาก: โจโฉลักหลับ ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 22:38:03 ---ผมว่าโอโร โทบิ ดันโซ 3 น่าจะอะไรที่เกี่ยวข้องกันมากๆเเน่

เเน่นอนครับว่าต้องมีอะไรเกียวข้อง เพราะ โอโรช่วยดันโซหลายอย่าง ทั้งเรื่อง เเขนขขวาดันโซ ปลูกเซลรุ่น 1 ให้ดันโซ
ส่วนโทบิ ถ้าไม่ใช้ มาดาระ ก็ต้องรุ่นเดียวกันกับ ดันโซ กับ รุ่น 3 อ่ะครับ

ทำไมโอโรถึงไม่เอา เนตรวงเเหวนมาปลูกถ่ายกับตัวเอง เหมือนดันโซบ้างละครับ
เห็นมันอยากได้เนตรวงเเหวนมาก ๆๆ

juppy:

ความเห็นผม โทบิ คือน้องชายมาดาระ
1 มันไม่ได้อัญเชิญ มา เนื่องจาก ยังไม่ตาย หรือ หาเซลฟ์ไม่ได้
2บทมันบอกตอนไหนว่าน๊องชายมันตาย ? บทน๊อยไปป่าววววว

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version