Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

สาวๆในแฟรี่เทลคนไหนน่สนใจที่สุดครับเสนอกันมาเลยครับ

หน้า: (1/4) > >>

NaTTaJaK:

แหม่ๆๆๆกระทู้ของแฟรี่เทลไ่ค่อยคึกคักเลอ่าครับ  พวกเรา   มาช่วยกันกู้บอดนี้เถอะครับ
ส่วนตัวผมนั้นคสาวในแฟรี่เทลที่ผมสนใจก็คือ(ได้ทุกคนในเรื่องแฟรี่เทลเลยครับ)

แน่นอนครับลุซี่

มิร่าเจน

เวนดี้

เอลซ่า

Augustz:

ผมชอบ เอลซ่านะ ถ้าเซ๊กซี่ มาแนวแฮนค๊อกอ่ะ

มิร่าเจนก้ชอบ  สวยเบาๆ แนวโรบิ้น

ลูซี่ ก้สวยเพี้ยนๆ แนวนามิ

แต่ที่ชอบที่สุด ผมชอบเวนดี้กับลิซานน่า  น่ารว๊าก เกินจะอธิบาย *love* *love* *love* *love* *love*

Jay_Jay:

มาสเตอร์มาวิสครับ (ยังเรียกว่าสาวได้อยู่รึเปล่าหว่า)

spirit:

ชอบ ลูซี่   *love* *love* *love* *love*

artkub:

ผมชอบลูฟี่เอ้ยลูซี่ครับ

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version