Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครมีข้อมูล คน นี้บ้างครับ เปโตร "ดี" ราฟเทล บอกที

หน้า: << < (8/9) > >>

bignaja123:

--- อ้างจาก: Thousand Sunny ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 23:30:10 ---
--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 23:22:37 ---แล้วก้อกลายมาเป็น เบเบรดสินะ

ไปเลย มังกรฟ้า    *haha* *haha*

เปตรง เปโตร อะไรเนี่ย ผมว่า มั่วอ่ะแหละครับ

อ.โอดะยังไม่เยพูดถึงเลย  *dontknow* *dontknow*

--- End quote ---

ไม่เชื่อก็เรื่องของนายจิ๊ ไปถามโอดะสิ  *haha* *haha*

อ่านะ  คุนเชื่อไปแล้วสินะ
 *haha* *haha*

ความคิดใคร ความคิดมันนะครับ ตามสบาย  *dontknow*

Thousand Sunny:

*้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant* *้ั์petulant* จะเอาปลาโลมา     เผ่ามังกรฟ้าคงเหลือยุมั้งเหมือนกับ D ที่ยังรอดอยู่  *disappoint* *disappoint* *disappoint* ไม่รู้อะแค่เจอเฉยๆๆ

ได้เวลา *bath* *bath* *bath* *bath* *bath* ตู้ม!!!

Mnamwa zx:

ก็แล้วแต่วิจารณญาณของพี่น้องผู้มีเกรียติทุกท่านนะครับ ส่วนข้อมูลที่ไหนเชื่อถือได้หรือไม่ได้ก็คงไม่ต้องย้ำนะครับพี่น้อง

artkub:

--- อ้างจาก: Mnamwa zx ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 02:46:34 ---ก็แล้วแต่วิจารณญาณของพี่น้องผู้มีเกรียติทุกท่านนะครับ ส่วนข้อมูลที่ไหนเชื่อถือได้หรือไม่ได้ก็คงไม่ต้องย้ำนะครับพี่น้อง

ได้เลยครับพี่น้องครับ

bignaja123:

--- อ้างจาก: Mnamwa zx ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 02:46:34 ---ก็แล้วแต่วิจารณญาณของพี่น้องผู้มีเกรียติทุกท่านนะครับ ส่วนข้อมูลที่ไหนเชื่อถือได้หรือไม่ได้ก็คงไม่ต้องย้ำนะครับพี่น้อง

ที่ผมบอกมั่วนี้ไม่ได้ตอกย้ำ อันนี้ที่พอจะมีเค้าหรือแหล่งที่ มา ผมก้อไม่เคยบอกแบบนั้นนั้นครับ

แต่อันนี้มันไม่มีแหล่งที่มาเลย โผล่มาจากไหนไม่รู้  ในเอสบีเอสก้อไม่เคยแง้มสักนิด ผมก้อเลยบอกมั่ว   *dontknow*

หน้า: << < (8/9) > >>

Go to full version