Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มังกี้ ดี กราฟ คิดว่าระดับไหน ?

หน้า: (1/2) > >>

dt54148:

ง่ายๆๆเลยครับ สำหรับฝีมือ เค้าไม่ต้องบอกไรมาก เก่งแค่ไหนก้คงจะรู้ แต่ เก่ง มากกว่า มัลโก้ หัวหน่วยที่1 กลุ่มโจรสลัดหนวดขาว และเก่งกว่า อาคาอินุ หมาแดง แนน เพราะ ในตอนสงครามหนวดขาว นั้น กราฟ เลือดขึ้นหน้า เดินไปไม่สนใจใคร ที่จะฆ่าอาคาอินุ แต่จอมพล เซ็นโงคุ ห้ามไว้ คิดว่าถ้าไม่เก่งจริงคงไม่คิดฆ๋าอาคาอินุ แนน
ฮ่าๆๆ (มีคิดอย่างก้เขียนลงบอกได้ครับๆ)  *great* *great* *great* *great* *great*

tuta:

เคยมีคนตั้งแล้วนะ   รู้ๆกันอยู่ กราฟ  ระดับตำนานอะนะ  สายเลือดแห่ง d   มันต้องอย่างนี้ละ

HelloWeeN:

ผมว่าเก่งไม่่มากหรอก ถ้าแมงเก่งปานนี้ปฎิวัติได้แล้ว แต่ก็เก่งในระดับนึงไม่แน่อาจพอๆกับแรลลี่กินผลปีศาจ

OffeSpiN:

ตามนี้เลยจ้าพี่ชาย.. http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=2322.0  *้ั์drinktea*

ValkyrieMons:

--- อ้างจาก: HelloWeeN ที่ อา. 15 เม.ย. 2012 เวลา 18:09:10 ---ผมว่าเก่งไม่่มากหรอก ถ้าแมงเก่งปานนี้ปฎิวัติได้แล้ว แต่ก็เก่งในระดับนึงไม่แน่อาจพอๆกับแรลลี่กินผลปีศาจ

--- End quote ---
นั่นมัน ดราก้อนหรือป่าวครับ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version