Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

รัฐบาลโลก - กองทัพเรือ

หน้า: << < (3/11) > >>

marangone:

--- อ้างจาก: pooza2499 ที่ อ. 04 ต.ค. 2011 เวลา 11:31:18 ---ขอถามครับ ทำไมกาฟ ไม่ได้เป็นพลเอกอะ

--- End quote ---

ตัวกาฟไม่ต้องการเป็นพลเอกเองครับ เคยมีการแต่งตั้งให้เป็นแล้ว แต่เค้าปฏิเสธ ถ้าจำไม่ผิด กาฟบอกประมานว่า แค่พลโทก็พอแล้ว เพราะเป็นอิสระดี

SC_User:

ลุ้นให้โคบี้เก่ง เปิดฮาคิได้แล้วด้วย อาจจะได้เป็นพลตรีเร็วๆนี้ก็ได้  *number1*

arttii3z:

มีใครมีเวปดูหนัง วันพีชปะครับ เอาดปนตอนที่ลูฟี่ไปคุกช่ืวยเอสเลยอ่าซับไทยก็ได้ ผมหาดูไม่ได้อ่าครับ ขอความกรุณาด้วยอยากดูจริงๆ  *glad*

Akatsuki:

--- อ้างจาก: arttii3z ที่ ส. 08 ต.ค. 2011 เวลา 21:04:12 ---มีใครมีเวปดูหนัง วันพีชปะครับ เอาดปนตอนที่ลูฟี่ไปคุกช่ืวยเอสเลยอ่าซับไทยก็ได้ ผมหาดูไม่ได้อ่าครับ ขอความกรุณาด้วยอยากดูจริงๆ  *glad*

เวปดูออนไลน์ไม่ค่อยมีหรอก ต้องโหลดเอา เพราะมันเป็นลิขสิทธิ์ของคนทำซับ ถ้าจะดูต้องโหลดเอานะ *้ั์cool*

arttii3z:

--- อ้างจาก: Akatsuki ที่ อา. 09 ต.ค. 2011 เวลา 15:27:19 ---
--- อ้างจาก: arttii3z ที่ ส. 08 ต.ค. 2011 เวลา 21:04:12 ---มีใครมีเวปดูหนัง วันพีชปะครับ เอาดปนตอนที่ลูฟี่ไปคุกช่ืวยเอสเลยอ่าซับไทยก็ได้ ผมหาดูไม่ได้อ่าครับ ขอความกรุณาด้วยอยากดูจริงๆ  *glad*

เวปดูออนไลน์ไม่ค่อยมีหรอก ต้องโหลดเอา เพราะมันเป็นลิขสิทธิ์ของคนทำซับ ถ้าจะดูต้องโหลดเอานะ *้ั์cool*

แล้วพอรู้เวปโหลดมะครับ ขอบคุนล่วงหน้า  ps ผมหาไม่เจอจริงๆ  *glad*

หน้า: << < (3/11) > >>

Go to full version