Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สงกรานต์ไปไหน กันอ่ะ T^T

หน้า: << < (2/4) > >>

OffeSpiN:

ไปบุรีรัมย์สิ่พี่ชาย..  *้ั์drinktea*

NaTTaJaK:

สีลมเลยจ้าาาาอาจมีทีด็ดเหมือนปีที่แล้วครับ   

ปล   ผมอยู่บ้านครับแค่แนะนำ

Augustz:

สีลมเค้าให้เล่นถึงแค่2ทุ่มเอง ยังไม่ทันสะใจ  *้ัิbored*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 13 เม.ย. 2012 เวลา 21:47:31 ---สีลมเค้าให้เล่นถึงแค่2ทุ่มเอง ยังไม่ทันสะใจ  *้ัิbored*

--- End quote ---

แล้วเด็กสีลมชะเชื่อรึครับท่านกัสผมว่าต้องมีต่ออะครับ

Augustz:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ ศ. 13 เม.ย. 2012 เวลา 21:53:11 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 13 เม.ย. 2012 เวลา 21:47:31 ---สีลมเค้าให้เล่นถึงแค่2ทุ่มเอง ยังไม่ทันสะใจ  *้ัิbored*

แล้วเด็กสีลมชะเชื่อรึครับท่านกัสผมว่าต้องมีต่ออะครับ

งั้นผมก้หลงเชื่อไปน่ะสิ  ดันกลับมาซะก่อน  *rip* *rip* *rip*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version