Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมว่า โทบิโกหกเกะมาเกือบทุกเรื่องแน่ๆเลย

หน้า: << < (6/6)

bignaja123:

วิชาของโทบิ   อย่างที่ข้างบนบอกละครับ ถ้ามันตั้งใจจะหลบอย่างเดียว ก้อไม่มีใครโดนตัวมันได้หรอกครับ

แล้วไอที่บอก วิชามีเวลา ห้าวินั้น  นั้นมันในเกม เอามาเทียบได้ไง 

จะโจมตีโทบิได้กก้อต้องกะจังหวะที่มันจะโจมตีนั้นแหละครับ หรือจังหวะที่มันต้องการจะสัมผัส มันถึงจะแสดงร่างเนื้่อออกมา

และส่วนตัว คิดว่าไอท่าทะลุร่างเนี่ยคงไม่ใช่วิชาเนตรด้วย  น่าจะเป็นความสามารถพิเศษของโทบิ   

วิชาเนตรของมันคือวาบผ่านมิติกะดูดคนเข้าไป อ่ะครับ 

หน้า: << < (6/6)

Go to full version