Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่าอิจิโกะตอนนี้ใช้หน้ากากได้ปะครับ

หน้า: << < (7/16) > >>

Augustz:

ถ้าอิชิดะบังไคได้มั่ง คงเท่ไม่น้อย

เออ เจ๊   ผมไปอ่านเล่มไหนหว่า จำไม่ได้ละ ที่สุ้กับอุลอ่ะ เหมือนอิชิดะจะมีใจให้ฮิเมะเหมือนกันนะ

แบบว่า ตอนที่ฮิเมะขอให้พาขึ้นไปข้างบนอ่ะ ผมคิดไปเองป่าวไม่รุ้นะ แต่เหมือนอิชิดะหวั่นไหวอ่ะ

ภาคนี้น่าลุ้นจิงๆ *great*

Bello_ojaku:

ใช่จ้ะ เล่ม40-41 อิชิดะหวั่นไหวอ้ะ ใช่ แต่พอมองในแง่มุมของผู้ชาย จะเป็นแค่ความรู้สึกเป็นห่วงเฉยๆ อ้ะนะ
(น้องชายเจ๊บอกว่า ไม่เห็นอิชิดะจะคิดอะไรเลยนี่ เค้าอ่านเล่ม 40-41 แล้วพอเจ๊ถามเค้าก็ตอบงี้แหละ)

แต่คุณกัสก็เป็นผู้ชาย บางทีอาจอยู่ในแง่มุมของคนอ่านก็ได้ อีกอย่างอิชิดะก็หวั่นไหวอยู่แล้วอ้ะ หลายเรื่องเลยแหละ
เลยทำให้หลายคนพาลคิดว่า อิชิดะชอบโอริฮิเมะ แต่ก็นะ มันก็ไม่ผิดหรอก... ที่ชอบอ้ะ เพียงแต่ เจ๊คิดว่า อิชิดะรู้แล้วและรู้ดีด้วย
ว่าโอริฮิเมะชอบอิจิโกะ ไม่งั้นตอนภาคโซลโซไซตี้ ถ้าไม่ชนะก็โดนอิชิดะฟาดไปแล้ว ^^;

เอาน่ะ มันน่าลุ้นกะจริง แต่เจ๊ว่าหากอิจิโกะปฎิเสธความรักของโอริฮิเมะ เค้าคงจะเป็นผู้ชายที่แย่มากเลยทีเดียว ^^;;

Augustz:

เปนไปได้นะคับ  เพราะอิจิ ดูท่าแล้วเปนห่วงฮิเมะในฐานะเพื่อนมากกว่านะคับ

สำหรับผมแล้ว เพื่อนกลุ่มเดียวกัน คงจะไม่คิดอะไรกันหรอกคับ ส่วนอิชิดะก้แบบว่า ปลอบใจฮิเมะแล้วฟาดซะ

อะไรแบบเนี้ยอ่ะคับ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

iTheStore:

แม่นแล้ว แม่นแล้ว อิจิเป็นห่วงฮิเมะในฐานะเพื่อนมากกว่า ... แต่กับลูเคีย อิจิ อาลัยอาวรณ์ยังไงไม่รู้
แต่ในใจผมแอบเชียร์ อิจิ กับ ฮิเมะ นะ

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 21 เม.ย. 2012 เวลา 21:18:19 ---เปนไปได้นะคับ  เพราะอิจิ ดูท่าแล้วเปนห่วงฮิเมะในฐานะเพื่อนมากกว่านะคับ

สำหรับผมแล้ว เพื่อนกลุ่มเดียวกัน คงจะไม่คิดอะไรกันหรอกคับ ส่วนอิชิดะก้แบบว่า ปลอบใจฮิเมะแล้วฟาดซะ

อะไรแบบเนี้ยอ่ะคับ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
เราเชียร์อิจิกับลูเคีย แล้วก็อุลกับฮิเมะ *hoho*

หน้า: << < (7/16) > >>

Go to full version