Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....

หน้า: << < (5/5)

Augustz:

ถ้าโอโรบอกว่าฆ่าไปแล้วก้จบเห่  *disappoint*

panuwatphai:

โอโจ  มันไม่ได้ฆ่าครับ  *number1*
น้องป้า มันอยู่หน่วยย่อย เดียวกับ โอโร ห่าวจัด เหยียบ กับดักตาย(โอโร ยังเตือนบอกอย่ารีบร้อน)
ส่วน ดัน  ตอนตาย โอโร มันยังวิ่งตากฝนไปดูอยู่เลยครับ

มั่วขออภัย *damage*
ปล.ผึ่งดูมา *number1*

Jay_Jay:

โอเคครับ ถ้ามีคนยืนยันเยอะขนาดนี้ผมก็เชื่อแล้ว เข้าใจผิดมาหลายปีนะเนี่ย  *rip*

mpenza:

ใครรู้บ้างครับ ล็อค ลี  หายไปไหนครับ ตายไปแล้วหรือ กำลัง ฝึกอยู่

bignaja123:

--- อ้างจาก: mpenza ที่ ศ. 20 เม.ย. 2012 เวลา 15:24:45 ---ใครรู้บ้างครับ ล็อค ลี  หายไปไหนครับ ตายไปแล้วหรือ กำลัง ฝึกอยู่

--- End quote ---

ไปแสดงเมะอีกเรื่องละครับ   เป็นพระเอกด้วย  เรื่อง ณ้อค ลี อะไรซักอย่าง

ที่ตัวละครเป็น SD อ่ะรับ ลองไปหาดูกัน *haha* *haha*

หน้า: << < (5/5)

Go to full version