Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

รุ่นที่ 4 เท่สุดๆ อะ

หน้า: << < (4/4)

mint1458:

--- อ้างจาก: Num ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 21:01:25 ---ทั้งเท่ ทั้งเก่ง ทั้ง ฉลาด สุดๆ *dead* *dead*

--- End quote ---
แถมหล่อ แล้วก็นิสัยดี *love*

Augustz:

ถ้าเรื่องหน้าตา  สู้ผมไม่ได้ซักนิด  *dontknow*

ถ้าจะถามว่าหน้าตาผมเปนยังไง  มองแล้วจำหน้าเซ็ตสึไว้ 

ต้องตอนที่รวมกัน ดำ-ขาว นะ  ตอนยังใส่ชุดคลุมของแสงอุษาอ่ะ  นั่นล่ะใช่เลย  *้ั์post2*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 22:42:24 ---ถ้าเรื่องหน้าตา  สู้ผมไม่ได้ซักนิด  *dontknow*

ถ้าจะถามว่าหน้าตาผมเปนยังไง  มองแล้วจำหน้าเซ็ตสึไว้ 

ต้องตอนที่รวมกัน ดำ-ขาว นะ  ตอนยังใส่ชุดคลุมของแสงอุษาอ่ะ  นั่นล่ะใช่เลย  *้ั์post2*

--- End quote ---
มีกาบหอยแครงปิดบนหัวด้วยมั้ย *haha* *haha*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version