หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบสำรวจ ด้านในครับ  (อ่าน 23672 ครั้ง)

Eve_Mystick

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: แบบสำรวจ ด้านในครับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 17:16:18 »
อุจิวะ อิซึนะ  ถ้าไม่ใช้ "อุจิวะ อิซึนะ" ขึ้นมาเอาปิ๊บมาคลุมหัวผมด้วยนะ
เอาเป็นอย่างอื่นแทนได้มั้ยครับ ช่วงนี้ปี๊บขาดตลาดครับ แฟนบอลลิเวอร์พูลเค้าเหมาไปหมดแล้ว *haha* *haha* *haha* *haha*
*shock* ไปว่าแฟนลิเวอร์พูลเดียวก็ดราม่าหรอกตัวเธอ  *hoho*
/meเผ่น

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 17:18:49 »
ผมว่า โทบิ มันคือคุณ namkham หรือ น้ำมะขาม ขำขำเด้อ *haha*

แหม คุณ sattkon คิดได้ไงเนี่ย หรือว่า โทบิ จะเป็น namkham จริงๆ  *้ั์shock3* *shock*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 21:15:03 »
เป็น ใคร บอก ชื่อ ไม่ได้ หรอ อาจ เป็น ตัว ละคร ที่อยู่มานาน แต่ ไม่เคย เอ๋ย ชื่อ ความเห็น ผมโทบิ ไม่ใช่ ตระกูลอุจิวะ แน่นอน ส่วนตัว นะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 22:22:45 »
ผมว่า โทบิ มันคือคุณ namkham หรือ น้ำมะขาม ขำขำเด้อ *haha*

แหม คุณ sattkon คิดได้ไงเนี่ย หรือว่า โทบิ จะเป็น namkham จริงๆ  *้ั์shock3* *shock*
ใช่แน่ๆ *haha*