Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะเนื้อเรื่องหลังๆไม่ค่อยมันเลยอ่ะ

หน้า: << < (5/21) > >>

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 10:49:39 ---แล้ว  อิจจี้บอกเกะว่า ต้องฆ่าเพื่อนที่สนิทที่สุด ถึงจะเบิกได้ใช่มะ

อิจจี้ สนิทกับเกะหรอตอนนั้นน่ะ มันอยุ่กับโอโรนุ่น โอโรใกล้ชิดมันที่สุด เพราะงั้น อิจจี้เลยฆ่าโอโร

แล้วพอโอโรตาย ก้ตรงเงื่อนไขที่ว่า ความตายของคนที่ใกล้ชิดที่สุด  เพราะงั้นเกะ ก้เลยเบิกได้ ไม่ใช่หรอ

ความตายของคนที่ใกล้ชิดที่สุด โทบิพูดไว้ตอนเล่าเรื่องอิจจี้ให้เกะฟังนะ  *glad*

--- End quote ---

ประเด็นนี้เปิดอีกกระทู้ดีไหมเนี่ย เกรงใจเจ้าของกระทู้จัง ออกทะเลไปไกลเเล้ว  *haha*

Merry:

ท่าน Sattkon

ไว้ ท่านดู One piece ลึกซึ้ง ท่านจะเข้าใจ ครับ ^^

ตอนแรกผม ดูแต่ นารูโตะ ผมก็ว่า มันสนุก

แต่เพื่อนผม ติด Op มาก ผมก็ด่า มันทุกวัน ...จะบ้าอะไร มากมาย

จนวันนึง ผมไม่มีไรทำ เลยนั่ง ดู เล่นๆ จนติด แล้วก็ คิดตาม เพื่อน ผม จนผม ต้องไปขอโทษ มันแล้วบอกว่า

กูเข้าใจแล้ว ทำไม...ชอบ One piece ^^

แล้ว ไอคำว่า ทฤษดี มั่ว นี้  . . มันใช่ กับคำว่า การ์ตูน ได้หรอ ครับ ?

ถึง ทฤษดี จะมั่ว อะไรของคุณ แต่ อย่างน้อย One piece ก็ อันดับ 1 นะเอ่อ

( ผมไมได้ อยาก ดราม่า นะครับ แต่แค่ ไม่ชอบ ที่บอกว่า ทฤษดี มั่ว )  . . 

ไว้คุณ เข้าใจ คุณจะ ลึกซึ้ง กับมันเอง
หรือจะ
ไว้คุณ ลึกซึ้ง คุณจะเข้าใจ กับมันเอง   ดีนะ ^^

jwcqf:

ความลับมันแค่ซัับซ้อนเยอะ แต่ถ้าคุณรักจะหาความลับคุณก็จะคิดว่ามันสนุกแค่ไหน
รู้ความลับเร็วมันจะไปสนุกอะไรครับ :D

Augustz:

คือ ผมคิดว่ามันเยอะเกินไป ซับซ้อน บางทีก้ไม่ตรงกับเรื่องตอนแรกๆ

เพิ่มนุ่นเพิ่มนี่ เข้ามาตลอด มันเลยทำให้งงน่ะคับ ความลับ ผมก้ชอบนะ แต่แบบนี้มันบางเรื่องก้ไม่ตรงกัน *glad*

ooae:

ผมชอบทุกเรื่องที่มันเป็นการ์ตูนแหละคับ (โดยเฉพาะการ์ตูนโป๊ *nude* *nude*)

หน้า: << < (5/21) > >>

Go to full version