Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะเนื้อเรื่องหลังๆไม่ค่อยมันเลยอ่ะ

หน้า: << < (7/21) > >>

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 09:54:41 ---ผมว่า one piece อะ ทฤษดีมั่วไปหมดเลย *dontknow* ดูไม่เห็นจะหนุกมีที่ใหนยางจะเป็นเจ้าแห่งโจรสลัด ยางโดนฟันก็เละแล้ว และอีกอย่างยางที่ไหนจมน้ำครับช่วยบอกที *dontknow* ถ้าบ้าเลือดอย่าง beach ก็ว่าไปอย่าง มีบาไค มีดดาบโตๆ ยังจะพอเป็นไปได้ *dontknow*
ส่วน นารูโตะ ทฤษดีมั่วมั้ย ก็นิดนึง สังเกตุหลายๆตัวละครที่โดนลูกบอลเพลิงไฟยักษ์ แต่เสื้อผ้าไม่ยักจะติดไฟ *dontknow*
แต่สำหรับผม นารูโตะ ตอนสอบจูนินสนุกสุดแล้ว ไม่over และดูน่าลุ้นดี
แต่หลังๆมาออกแนว ลำรึกความหลังกัน ก็เพราะปริศนาที่มีอยู่ แต่ก็ดูเข้ทข้น แต่ที่น่าเบื่อที่สุดคือภารกิจติ๊งต๊องภายหลังการจากไปของ ซาสึเกะ เล่นเอาแบบกลอ โดดกันเป็นตอนๆไปเลย *้ั์smoking*

--- End quote ---
ยางจมน้ำเพราะมันเป็นยางที่เกิดจากผลปีศาจไง อธิบายไปนายคงไม่เข้าใจ เพราะนายไม่ได้ชอบวันพีช คงไม่ได้สนใจที่จะให้ใครมาไขข้อข้องใจให้ฟัง บลา บลา บลา

นายอยู่ในโลกนินจาของนายต่อไปเถอะ ท้องทะเลต้อนรับแต่สาวๆนุ่งบิกินี่ ฮ่าๆๆๆๆ

sattkon:

แต่นิมันหมวด นารูโตะ นะครับ จะไล่ผมเรอะ? *dontknow* เจ้าเจ้าของมูมันบอกก่อนว่า one piece สนุกกว่า ผมเองก็บอกว่า one piece ก็ไม่สนุกเหมือนกันมันก็ไม่แปลก ความคิดใครความคิดมัน *dontknow*

Augustz:

ออกทะเลกันเถอะคร๊าฟฟฟ   *unbear*

spirit:

ไม่ต้อง เถียงกัน ครับ Fairy tail สนุกกว่า  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*  (จะโดนตีนป่าวเนี้ย)

iTheStore:

เย้ยยย เอสปาด้ายังไม่ตายหรอเนี่ย ... เนลจ๋า เมื่อไหร่เธอจะโตสักทีเนี่ยยย
ออกทะเลไปแอ่วที่โลกใหม่กันเต๊อะ ออกเรือได้ !!!

หน้า: << < (7/21) > >>

Go to full version