Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะเนื้อเรื่องหลังๆไม่ค่อยมันเลยอ่ะ

หน้า: << < (6/21) > >>

Augustz:

--- อ้างจาก: ooae ที่ พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 13:58:42 ---ผมชอบทุกเรื่องที่มันเป็นการ์ตูนแหละคับ (โดยเฉพาะการ์ตูนโป๊ *nude* *nude*)

--- End quote ---

นาย  เราขอจับมือที  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

ooae:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 14:07:51 ---
--- อ้างจาก: ooae ที่ พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 13:58:42 ---ผมชอบทุกเรื่องที่มันเป็นการ์ตูนแหละคับ (โดยเฉพาะการ์ตูนโป๊ *nude* *nude*)

นาย  เราขอจับมือที  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

จับแขนที่ 3 เรานะ *haha* *haha* *haha* *haha*

witthawat7:

--- อ้างจาก: ooae ที่ พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 14:26:18 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 14:07:51 ---

จับแขนที่ 3 เรานะ *haha* *haha* *haha* *haha*

*shock* *shock* *shock* *shock*

Augustz:

--- อ้างจาก: ooae ที่ พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 14:26:18 ---

เห้ยๆ  แขนที่3 มันไม่ดีม้างงง *rip*

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 10:49:39 ---แล้ว  อิจจี้บอกเกะว่า ต้องฆ่าเพื่อนที่สนิทที่สุด ถึงจะเบิกได้ใช่มะ

อิจจี้ สนิทกับเกะหรอตอนนั้นน่ะ มันอยุ่กับโอโรนุ่น โอโรใกล้ชิดมันที่สุด เพราะงั้น อิจจี้เลยฆ่าโอโร

แล้วพอโอโรตาย ก้ตรงเงื่อนไขที่ว่า ความตายของคนที่ใกล้ชิดที่สุด  เพราะงั้นเกะ ก้เลยเบิกได้ ไม่ใช่หรอ

ความตายของคนที่ใกล้ชิดที่สุด โทบิพูดไว้ตอนเล่าเรื่องอิจจี้ให้เกะฟังนะ  *glad*

แต่นั่นมันก็ต้องเป็นคนในตระกลู อุจิวะ ด้วยครับ *้ัิbored* ออกทะเลดิกว่า  *้ั์shock3* แต่ทะไมรอบๆมีแต่คลื่น  *้ัunexplain* อยู่กลางทะเลซะแล้วเรา

ส่วน one piece เนี่ย ผมก็รู้มาว่ามันคือ ยอดนิยมของโลก แต่มันก็แล้วแต่คนนะครับ แต่การ์ตูนเรื่องนี้ได้เปรียบก็คือ การแต่งตัวและเนื้อเรื่องมัน match กับวัฒนธรรมยุโรปเฉยๆ แต่ถ้าเป็นในญี่ปุ่น นารูโตะ ครองแชมป์นะครับ ไม่แพ้กันเลย *splash*

หน้า: << < (6/21) > >>

Go to full version